Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Whats so special na Rose Garden?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Dec 30, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Naona mji huu sasa hakuna kijana asiyekunywa

    lakini I always fail to see the appeal ya RG...sana sana pako kama kwa macheni pale mapipa unless kuna mtu anaweza kunifumbua macho na kinachovutia watu kule RG

    anyone
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1): Cloud puller: Kila mtu anataka kwenda pale kusoha jina na kuonekana yupo mjini. Samaki Samakai ya Mlimani City nayo ni design hii, lakini pale ni pa mabishoo zaidi!!!!

    2) Vyangudoa: hasa kwa vijana, wako wa kumwaga, ni pesa yako tu

    3) MIchemsho na supu ya kumwaga, utakimbiliwa sana (jihadhani na kuongezewa bill)

    4): Pana jina: FULL STOP
     
  3. c

    christer Senior Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wahudumu wao wakike/wakiume wana care sana.otherwise ni watu kupazoea tu sijaona jipya.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    kuna ukimwi kama vile unavyovuta hewa ndio unavyoweza kupata ngoma mitaa ile
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu aliwahisema kuwa ni
    Kijiwe cha umbeya! Kila umbeya wa jiji hili, maceleb wote wa kisiasa n.k utaupata pale.
     
  6. kamonga

    kamonga Senior Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Licha ya kua facebook aka kijiwe cha watu maarufu jijini. pia kuna parking ya magari nzuri yenye ulinzi na car washers hivyo wengi huacha magari pale na kutokomea guest bubu. ndo maana cku zote rate ya magari kwenye park ni mengi hata ndani kukiwa na watu kidogo. so ladies n gents ukioa gari la mwenza lipo pale uje kashaliwa ni sawa na ukiona manyoya ya kuku........
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo umesema: ndio tofauti yake na Samaki samaki ya Mlimani City
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii ni funga mwaka!:A S embarassed:
     
  9. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,456
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani mnasahau kitu kimoja kuhusu convenience. Mfano nimesoma mlimani na nilikuwa nakaa mitaa ya Sayansi baada ya kumaliza chuo. I can say Rose Garden ilikuwa karibu na ninapoishi. Kwamba kuna macelebrities..well..wengine hapa ni watoto wa wakulima hata huo ucelebrity hatuujui zaidi ya kwenda pale unakula kokoto yako na bia zako then unasepa. Ni kama Brake point.......... Kama unakaa knyama ni sehemu convenient. I would say the same pale chagga bites kipindi cha nyuma. Kwa wale wanywaji..utagundua kwamba wengi wetu tunapenda kunywea viwanja vya 'nyumbani' mtu anaishi Tabata..ni mara chache umkute anakunywa Mwenge au Mikocheni...kama hana usafiri wa kuaminika.

    Halafu tukubali, Tanzania sehemu nyingi swala la customer care ni bure! Peronally kuna bar nyingi za Sinza siwezi kwenda. Utalipa hela yako lakini ajabu ualetewa glasi chafu au yenye maji haijaoshwa vizuri!..kwa kulinganisha..RG is much much better...
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wabeja sana mwana-Masanja!

    Hakuna baa hapa Dar es Salaam yenye wahudumu wachangamfu na wanaojali wateja kama Rose Garden ... Yeah... Naona wengine wanatoa macho na kujiuliza ninawezaje kujua baa zote za Dar es Salaam? Jibu ni rahisi - Mimi ni Mtafiti wa Sehemu za Starehe!
     
  11. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Yeah! Ni sababu za ukweli hizo. Ila kwangu mimi that place toka imefunguliwa I have been there not more than five times, tena kwenye vikao vya harusi. Sipazimii kwakweli though mlatie ni ndugu yangu
     
  12. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kiroba cha ukimwi kinauzwa kwa jero pale!
     
  13. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu pale magari yanageuka gesti inapofika usiku. Unakula mzigo ndani ya Toyota Noah na mmasai analinda nje kwa buku tu.
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Bustani ya rose...!

    kuosha macho
    kunywa bia
    kuosha gari
    parking kubwa
    totoz
    misosi varieties
    usafi ukilinganisha na bar zingine
     
  15. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    kweli kabisaaaa
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    hilo jina waridi ndo linawapagawisha,.
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Promise Palace Inn!!
    a.k.a Makutano Junction!!
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bila kusahau utakutana na;
    % Bashe
    % Serukamba aka Seru~rope...
    % Masha
    % Benno Malisa
    % Mbonie Masimba aka Mrs Etoo/Mrs Fally
    % Dr. Sebastian Ndege
    na list ndefu ...etc...
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    afu ukimwi wa rose gadeni unaua vibaya kweli kweli....
     
Loading...