Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What's Politics?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Aug 24, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mtoto mdogo alimsogelea baba yake na kumwuliza, "Baba, nini Siasa?
    Baba akajibu, "Subiri nikufahamishe ifuatavyo:
    Mimi nikiwa ndiye ninayeleta fedha nyumbani, unaweza kuniita Tajiri.
    Mama yako ambaye anapanga matumizi ya fedha, yeye tumuite Serikali.

    Bibi yako yeye yupo hapa kuangalia kama kila mtu anatimiza wajibu wake, tumwite Chama cha Wafanyakazi,
    Tajiri, serikali na chama cha wafanyakazi, vipo ili kuhakikisha mnapata mahitaji yenu. Nyinyi tunaweza kuwaiteni Wananchi.
    Ah! Mhudumu wetu wa ndani yeye ni Mfanyakazi.
    Na ndugu yako ambaye bado ni mdogo, yeye ni Hatma.
    Umefahamu? Mtot akajibu itabidi aende kulala na kutafakari.

    Usiku akamsikia mdogo wake analia, akamkuta yuko peke yake, kajaa mikojo na kinyesi mpaka kichwani.
    Kwa hiyo akaenda chumbani kwa wazazi wake, akamkuta mama yake kalala fofofo; akaona hakuna haja ya kumwamsha.
    Alipokwende chumba cha mhudumu, akamkuta babake na mhudumu wanavinjari kwenye sita kwa sita, wakati bibi anakwende na kurudi kuchungulia kupitia tundu ya mlango. Kuona vile, akaamua kurudi kitandani.

    Asubuhi akamwambia baba yake, "Sasa ninafahamu maana ya siasa, kwani
    wakati Tajiri anamnyonya Mfanyakazi na Serikali imelala, Wananchi wanapuuzwa na Chama cha Wafanyakazi kinaangalia tu bila kuchukua hatua na kwa hivyo kuifanya Hatma kuwa ya mashaka.
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    duh! Kumbe ndivyo ilivyo!
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ebwana duuuh dogo extraordinary
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii. Big up Mkuu!
     
  5. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hii ya ukweli mkubwa
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dogo mkaliiii!!
     
  7. k

    kifuniboy Senior Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umeipanga vizuri kiongozi...great thinker 4 real
     
  8. The only

    The only JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    asee good logic
     
  9. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Beutifull..
     
  10. stezu

    stezu Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah imetulia na inaleta maana.
     
  11. 2

    2simamesote Senior Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Word up
     
Loading...