Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What's our Natinal Ethos?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sr. Magdalena, May 1, 2012.

  1. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakati tunaelekea kwenye mchakato wa kupata katiba mpya nadhani sasa ni wakati muafaka wa kujiuliza as a Nation what's our National Ethos,je tunayo na kama hatuna don't you think is now a right time to find one?

    Mods naombeni hii muiache hapa na isipelekwe jukwaa la katiba mpya,please!
     
  2. F

    FOEL Senior Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sr. Unaishi Tanzania au na wewe uko majuu kama bro. William.

    Nation Ethos ya Tanzania ni "bora liende system" hakuna anayejua Ethos ya Tanzania hata boss mkubwa hajui hili.

    Ujamaa na kujitegemea ulibaki vitabuni baada ya kuandikwa na Mwl.

    Mwinyi aliamini kwenye soko huria
    Ben akaja na uza uza system
    Jk bado anatafuta system
     
Loading...