Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Whats happening!Siku hizi kila harusi nikiisikia Bi Harusi anakuwa anatoka Moshi au Arusha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Sep 26, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Eti jamani nisaidieni kujua hili, kwenye siku za hivi karibuni karibu harusi 75% nilizohudhuria au kusikia basi bi harusi wanatoka Arusha au Kilimanjaro. Kunani huko siku hizi wanaume wote wanakimbilia pande hizo?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    siku hizi watu hawaoi mwanamke ambaye hajasoma..
    Kama hujaelewa wadau watakuja hapa sasa hivi kukuelewesha
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Saint Ivuga, acha kashfa zako bwana. Kama ni hivyo kwanini isiwe wanaume wanataka watafutaji ili wao wachukue retirement mapema?

    Maana nasikia wa huko kwa kuitafuta chapaaa duuuh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    sio kwamba watu wako wengi wa karibu ni wa mitaa hiyo?...
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Dah kama ni kusoma sio wale wa kule kwa kina "iwe" ndio wangekuwa wengi zaidi au nimekosea mkuu?
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mh, lakini inasemekana kwa wingi kuna watu wanaitwa wasukuma, why not them? au hawa ndio wako wife materials zaidi ya wengine?
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa ili wawe "Baba wa Nyumbani"
     
  8. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakule ni very cheap.....
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sisi wakwere tulie tu!
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mchaga, muarusha, wenzangu wa kule babati(a.k.a rough road) na mto wa mbu they are very cheap na wanaume wanawapata kirahisi sana kuliko msukuma yeye atakuzungusha zungusha sana mwishowe unakata tamaa....
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuanzia september mpaka december ndo siku za jamaa wa huko kuoa na kuolewa......!!
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,657
    Trophy Points: 280
    Simpo!
    M4C towards dna restructuring.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Madame x sikupanga kutoa kashfa..nilimaanisha other things remain constant. Siwadharau wanawake wa pande zingine nawapenda pia tena sana but i love CUTE more
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Dah wakikusikia wenyewe utakimbia na nguo mkononi asee............But anyway how cheap? Hiyo cheapness yao iko angle ipi?
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nyie tabu yenu hata mkiolewa bado mnataka kwenda ngomani wiki nzima wakati mumeo yuko home sa ndugu zangu wasukuma hawayawezi hayo na wale jamaa zangu wa tarime watakugecha masikio
     
  16. Beb

    Beb Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tabia ya mtu haiendani na yy ni kabila gan kwanza siku hizi wengi wa watanzania viruka njia wangekua cheap wangekua wife material au unahisi kuna mtu anataka kuoa matatizo?mi naisi imetokea coincidence kua 75% ya hao alosikia wanaoa wa huko but ata wengine wanaolewa.
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    maana yangu ni kwamba wengi wa jamaa zako wengi hutokea huko kaskazini...kwa mantiki hiyo inakuwa rahisi kujua taarifa zao.
    hata hivyo wingi wa Wasukuma haimaanishi idadi kubwa ni wanawake au idadi kubwa ni rika la kuolewa
     
  18. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mh halafu bahati mbaya sana huko Arusha na Moshi huwa naenda kikazi tu mara moja moja sana so its not like washkaji na watu wangu wa karibu wanatoka huko. Wengine wanatoka mbeya, iringa na ruvuma
     
  19. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Chagga si ndi wanabeba jina la Album Tz. Now, ...wamewafunika WAhaya. Hadi kwenye Mambo yetu yale

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  20. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahaaa mambo gani tena hayo mkuu, hebu tujuze kidogo
     
Loading...