Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Whatever you do dont over do nice friday!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 18, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Najua ni ijumaa nyingine ya furaha hasa kwa wale wanaopokea mishahara kuanziatar 18 nk na leo wameungana na kwa furaha na wale wanaosubiri mpaka tar 37 ama 40tena wanakunywa na kufurahi kwa pamoja nyama choma ...kwa kweli mungu ni wa rehemaingawa atujui familia wameacha nini maaaaaannnnnn sisemiila naamini walipovishana pete walikuwa wawili...basi sie ndgu zanguni najua watanzaniatuna kaugonjwa cha kukumbuka lakini si mbaya kukumbushana hili ...uwe makini na weekendwhatever you do dont over do italamsiki
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Asante!
    Ila umeuzunguka sana mbuyu kabla ya kuukumbatia.
     
Loading...