Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What z the perfect time for samone to marry/married

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bface, Sep 10, 2012.

  1. bface

    bface Senior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Am talking especially age, kwa mwanamke range ni miaka mingapi mpaka mingapi likewise to men, ingawa mtu anaweza oa au olewa at any age bt ki kawaida ni miaka mingapi?
     
  2. piper

    piper JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    When u feel that umefika age ya kuoa/kuolewa its a subjective issue rather than objective
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Age kuanzia utapo ona umekuwa kuoa au kuolewa
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    umri wa serikali ni kuanzia miaka 18 na kuendelea lakini chini ya hapo lazima kuwe na makubaliano baini ya mzazi ,mwolewa. Sijui kama sheria hiyo imebadilishwa .
     
Loading...