Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What will you do?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by daughter, Jan 19, 2011.

  1. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nimegundua kuwa nimependa kusiko,yaani nimepotea njia na kuingia choo cha kiume. Pamoja na maumivu yote ninayoyapata i am still in love with that guy and i really hate it. Nifanyeje ili niweze kumtoa kabisa katika moyo na akili yangu?
    Naomba mawazo yenu tafadhali
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmm,uambie moyo wako uchague kitu kimoja hapo. Kama unampenda ni unampenda. Tafuta namna ya kukabidhiana na kasoro ndogo ndogo unazoziona.

    Kama humpendi ni haupendi tu, wala huwezi kuona jema linazozidi ubaya kwake.

    Binafsi siwezi kumpenda na kumchukia mtu kwa wakati mmoja.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Another broken-heart - Any help please?
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fundi moyo atakuja sasa hivi, ngoja nimwambie ajitahidi kuwahi.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    My daughter!

    "Life can either be accepted or changed. If it is not accepted,
    it must be changed. If it cannot be changed, then it must be accepted
    ."

    Huo ndiyo ushauri wangu kwa leo!
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ''FORGIVENESS does not change the past, but it does enlarge the future''

    Naomba niishie hapo kwa muda,
    ntarudi, nikimaliza kunywa kyai!!!!!!!!
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    LD sio kwamba nampenda na kumchukia at the same time,ni kwamba i hate the fact that i love him
     
  8. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nakungoja hapa hapa
     
  9. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Baba Enock sijaaccept ndo maana nataka kuchange. Shida ni how do i do it?
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Daughter umenikumbusha Quote hii hapa! "I hate you...and then I love you...it's like I want to throw you off a cliff....then rush to the bottom to catch you"
    Fanya maamuzi ya moyo wako, ushasema umependa kusiko! I think it is not too late my dear, maumivu hayazoeleki!! 'live with it or leave it'
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Toa detail kidogo;Married, engaged, dating, in relationship or what????????:eyeroll1:
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mpendwa ungesema kwanini unaona umependa pabaya ushauri utatoka unaohusu hali yako halisi bila nyongeza wala mapungufu!
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni vijimambo flani vinanifanya nione kuwa yeye hanipendi kama nilivyofikiria.
    Anaweza kukaa for two days bila kuwasiliana na mimi na ukimcall hana sababu yoyote ya msingi iliyomfanya awe kimya.
    Mara asipokee simu hata mara nne ana kusms "ntakupigia" lakini hapigi mpaka umtafute.
    Mtu anayekupenda hawezi kukufanyia hivyo ndo maana naona nimepotea.
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    in a relationship na tunaplan kuwa na future ya pamoja
     
  15. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo akupendi mpenzi, ila huwezi kumtoa moyoni haraka haraka itachukua muda kidogo na mara nyingi ni mpaka upate mpenzi mwingine ndio yeye unaweza kumsahau kirahisi zaidi. Ila siku ukishamsahau atapata habari yake
     
  16. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    ni kweli kabisa njoo kwangu nikuonyeshe mapenzi utakua hujapotea njia
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mapezni/mahusiano/mapenzi kila siku yanaumiza yani ni sawa na wimbo wa "hakuna kitu kibaya sana humu duniani kama shida,haichagui mtu ,siku wala mwaka ooooh na wala haina ngoja ngoja.........,"pole sana mpz lkn ktk maisha kila kitu na wakati wake,kuna wakati wa kulia na kucheka,kupanda na kuvuna etc,time heals and tells,itafika kipindi na yy ataumia kama unavyoumia ww now,atakutafuta mpaka atachoka,my advise do the rit thing at the rit time,kwa sasa jipende sana ww mwenyewe angalia maisha yako,penda familia yako, kuwa karibu n wale wanaokupa furaha wakati wote,enjoy maihsa whle ur still young,kuanza kuumia sasa baadae ndo kuna leta ma B.P,Mtumaini sana Mungu maana amelaaniwa yule amtegemeae mwanadam!if its urs it will cme bak to u!
     
  18. S

    SWADO Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Be blessed pearl Ushauri wako ni mzuri sana na utakuwa msaada kwa wengi hayo ndo mambo tunayotaka JF THANKS AGAIN.
     
  19. S

    SWADO Member

    #19
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana doughter mwamini Mungu 'let things be in place naturally'
     
  20. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante sana kwa ushauri mzuri Pearl ntaufanyia kazi.
    Mapenzi sijui ni kwa nini yanaexist.
     
Loading...