Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What will u do if u find out the women you fell in love with is in actuality a man?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by silent lion, Apr 18, 2012.

  1. s

    silent lion JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Wadau nimeshuhudia hii kitu leo jamaa alikua na demu wake kumbe huyu demu alikua na mwanaume lakini alijibadilisha jinsia na kua mwanamke. Kitaalamu watu hawa wanaitwa Trans Sexual.

    Jamaa hasikii habari yoyote anasema waachane kwa kua yeye si shoga kwamba alale na men mwenzake.

    Dume jike ukimuona huamini kwa sababu yuko very hot
     
  2. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    bongo hii hii?na anaonekana jike kabisa?yani mi leo nikiambiwa mke wangu alikuwa dume nothing will change,si namuona mrembo na nimeridhika tatizo liko wapi?
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tatizo hatozaa

    Hata kama nini ningechapa lapa...mimii kiniweke isitoshe kwa kunidanganya muda wote huo thinking is the opposite gender.
     
  4. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Watu wengi wana dark secrets, kama kila mtu angeamua ku reveal zake basi pasingetosha! Kama mtu umempenda kweli basi you should be able to accept their weaknesses!
     
  5. kiLimIlire

    kiLimIlire Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    As long as, moyo ulishtuka na kuhama kutoka ktk line of true feelings, then everything is over... Ni kusepa tu.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    simple, I will fall out of love, Period!
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    anacho kifaa kulingana na matarajio ya mwenza wake au hana? kama anacho, ni mwendo mdundo tu
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sidhani kama ni hot labda hyot
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    what's hyot Kongosho?
     
  10. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    atakua hotpot kabisaa
     
  11. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu umenikumbusha kuna kesi ilitokea uingereza zamani inahusu ishu unayoizungumzia wewe..nadhani inaitwa baxter v. Baxter hembu igoogle upate material facts,arguments,decision ya mahakama na reasoning behind..jamaa aliomba talaka..ila ye alijua hata kabla kuwa yule ni dume aliyefanya kitu kinaitwa transexual operation
     
  12. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,442
    Likes Received: 757
    Trophy Points: 280
    Kama wameweza kutengeneza nanino watasindwa mfuko wa ndani? Mzungu sio malechela asee:heh:
     
  13. s

    seje New Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du nitasitisha love maana hapo ni starehe tu na si unyumba hamwezikuwa na familia
     
Loading...