Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What will be your reaction

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Nov 12, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Umeolewa na mmeishi kwa muda(miaka) mwingi, mumeo ni askari/Mwanajeshi kwa hiyo kuna kipindi anakuwa zamu ya usiku. Siku mmoja ukaja kustukia kuwa mumeo anajihusisha na mambo ya ujambazi nyakati za usiku lakini hukuaga kuwa anaenda kwenye zamu yake kituoni. Mdada utandelea kuishi naye na kutunza siri au utatimuka mambio?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh ntamwambia anambie kwa kina alianza lin n y....
    ntamsamehe ..cz skujua na nanajua kuna factor nying sana zilizopelekea yeye kuwa jambaz..uenda mimi pia nilichangia yeye kuwa jambaz
    ntamsamehe na kumpa councelling....
    wanawake wa rombo uko wangesema ahhh nimepata kidume kweli kweli bwana goodluck ni jambaz akyanan nakwambia napata kilakitu mimi...........
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haya bibie angalia asije kukujambaz na wewe
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh yote maisha!
    sa km sjui ntafanyaje??????
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kibweka twende kazi nafurahi kweli kupata thread zako aisee kaza buti Mkuu.

    Lakini jambazi simuachi ndo nishampenda hivyooooooooooooo
     
  6. F

    Ferds JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    We Kimbeka hizi thread zako ndugu yangu zina2funga mdomo, haya mimi cna cha kusema
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Anza kumchunguza mwenzio
    Au ndo uaminifu 100%
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Eeeh kweli kpenda roho, boga na ua
     
  9. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    AAAA BINTI AKIJUA WEE NI JAMBAZI SI NDO ATAKUCHUMA ZAIIDI MANA AJUA MSHIKO HUKOSI WEE FULL WALLETI HULIPWI KWA MWEZI WALIPWA KWA USIKU MMOJA TUUU...AKUACHE TENAA?????:smile::smile::smile-big:
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ukishiirikiana na mwizi.........................?
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Ni jambazi sio mwizi!!!!!!!
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    whata is the difference
     
Loading...