Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What was your favourite childhood toy ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Boflo, May 4, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Mdoli au Mwanasesere?
    Bastola?
    Gari?
    Udongo wa kufinyanga
    Mpira au?
    ??????

    Nilikuwa napenda bastola, wakati wa kulala naiweka chini ya mto, nilikuwa najua kuna

    siku tutavamiwa na jambazi nitamtisha na atajua ni ya kweli ! lol

    Pia nilikuwa napenda wanasesere wa kike, nawavua nguo na chupi na kufanya uchunguzi......

    Na wewe je???
    toy 1.jpg
    [​IMG]X


    [​IMG]X


    [​IMG]X


    [​IMG]X


    [​IMG]X


    [​IMG]X

     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie napenda mdoli wa ukubwani anayepumua.
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nini??
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Boflo....
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    anayetembea bila miguu.

     
  6. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi Boflo naomba nikuulize ka swali. Naonaga au nasomaga watu wakiandika Bofloooooooooooooo. Kama vile wanamaanisha matusi fulani lakini sina uhakika. Naomba tafadhali unijuze, je wanaku-refer wewe au ni msemo tu umeingia siku hizi.

    Kama nimekukwaza nisamehe

    Back to the topic, mie nilipenda kuendesha gari nilizokua natengeneza kwa mabamba, if you know wot ai mean
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Gari ndo mpango mzima
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tripo9 nimekupata na haukunikwaza....."Bofloooooooooooo" sio matusi, kuna wana Jf wengine wamepinda mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...