Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What u never knew about Nigeria.

Discussion in 'International Forum' started by Zing, Mar 2, 2011.

  1. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sitaki kukumalizia uhondo cheki hii
    1.


    Na nyingine hii

    2.



    3. Episode hii ndo nimeshindwa kuielewa dah.



    Utaelewa kuwa wenzetu wanajua shida ndio maana wakipata upenyo hawazubai. Sisi watanzania hatujawai kuwana shida ndio maana tu waoga waoga na hatutake risk.

    Nimependa hiyo ya makoko slums. Venice version of Nigeria. Jinsi watu wanapambana na mazingira na challenges sorrounding them. yaani nyumba za mabo zinajengwa juu ya maji.

    WELCOME to LAGOS

    Zipo episode tatu na zote zina mundelezo zaidi ya hii niliyoweka hapa. unaweza kuzifuata youtube upate picha kamili.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    It is conspicuous.
     
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah!...Hii kali kweli. Shukran Zing kwa kutuhabarisha jinsi wenzetu wanavyosota...na mafuta wanayo eti.
    Asemavyo mzungu,"...necessity is the mother of invention".
     
  4. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    what do u mean by conspicuous ?
     
Loading...