Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What to do with Love??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kisoda2, Jul 14, 2009.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Love conquer everyting in this world when it arise between two opposit sex,but sometimes can face some obstacles and get lost forever.
    Such barrier is like someone being to jail/inprisonment for some reasons and either a year on number of years.
    In this case,an argument arise conserning dating or even get married to someone being prisoned whatever case put him/her in jail.

    Red corner says:If love is there.Do not judge a person from the past.What case was or what was wrong back in those days?The only thing is start from the day you see him/her and look ahead of your future life with him/her.

    Blue corner say:No no no.Stay away from this person,but if there is a need to move with this person,pls check out what case made him/her went to jail then make a move with.


    These are the views from thiese sides.
    Now what do you guys think?
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Normally kama ni issue ya jail na kama mtu mwenyewe yuko serious atakwambia ukweli juu ya past yake hiyo au mimi sijakuelewa?
     
  3. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hapo mkuu ni kwamba watu whawataki kuwa karibu na mjelajela.
    sasa unakuta wengine wanahoji ilikuaje ukafungwa ,kosa lipi nk..
    sasa kwenye love hiyo inakujaje?
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu wajua ni kweli Utamu wa pipi mate yako?
    Inategemea ila mie nashauri bora kuwa makini! Usikimbilie commitment before hakikisharing kuwa huyu amechange (kama alikosea) na yuko clean. Kwa sababu mambo ya kina Red corner haya mara nyingi huwa si practical sana wengi hujuta baadaye na kuja na ,najuta ila niliambiwa sikusikia!

    Haina tofauti na changudoa umwoe umweke ndani chance ni kubw akuwa kwa ikuwa alishazoea varieties hatoweza kuvumilia aina moja maisha yake so lilikukuta utasikia wakisema .............alitegemea nini, kumwoa yule changu!?

    B aware kama ni lazima kuwa naye basi dont commit kabla ya kuwa sure
     
  5. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35

    wewe hujui kuwa Utamu wa pipi mate yako?

    ulishaonja pipi na kuisifia kisha ukampatia mwingine aina hiyo hiyo naye akabisha kuwa huo utamu sim kweli????
    haaaaaaaaaa
     
Loading...