Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What they will see in Muhimbili - Doctors from India, China and Cuba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sikonge, Mar 8, 2012.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    This is Muhimbili Hospital..... Just Feel at home.

    For you Indians it will be ok since you always living in dirt compounds.

    For Chinese and Cubans Comrades, you are Communists and you will make it.

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    This is the BIGGEST Hospital in Tanzania and the BEST of the best......

    [​IMG]

    And that's why you can have the opportunity of treating the Aunt of Rama Mla Watu.
    [​IMG]
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Here will be your Office. Again, your welcome and real feal at home:
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    In contrast..............

    [​IMG]
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    NCHI HII SIASA TUUU NDO INALIPA, mbona tutagombania sana majimbo 2015!
    nawahakikishia hapata tosha kama ni wito mbakiwe nao ninyi tuu!
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    **** from crapist.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Aliye muhimbili apande wodi ya wazazi apo akongoli picha ya wazazi wakiwa kwa sakafu alafu aitupe umu!
    Au hata kule mawodini ili Raia na hawa wageni wajue kuwa wanachotaka mdr is for real sio utani.
    Mgonjwa anakufia kisa uhaba wa vitendea kazi apo kosa la dr au serikali.Na vifo ivyo vingi sana Tz
     
  8. S

    STIDE JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu sikonge, umeua kila kitu!!!!
    Siamini kama ni nyumbani Tanzania!!!!
     
  9. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama noma na iwe noma tumechoka kuongozwa na wajinga wachache!
     
  10. C

    Chintu JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,417
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ...Natamani sana kuwaona maDr wa kichina wa Pinda. Ila itabidi nianze kuandaa mbavu maana sitahitaji kuchekeshwa na akina King Majuto tena. Ndipo watakapojua kuwa bongo ni zaidi ya waijuavyo.
     
  11. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Madaktari poleni mna haki ya kugoma,this so terrible
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    But all office of VINGUNGE, look real good. We are proud of them.......

    [​IMG][​IMG]

    you can meet even Super Stars at our State house.

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  13. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ha!ha!ha! Si ajabu akifunguliwa tu mlango wa ofisi anapishana na Panya.Brother u made my day though it is so sad,tumethubutu,tumeweza tunasonga mbele kuelekea miaka ya 47
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hahaha dada yangu, si Panya tu. Na Mende hapa lazima watakuwa wengi wa kutosha na hasa mida ya jioni watu wakilala.

    Na ili kuzidi kupata mshangao, mlangoni wanakuta Mende na Panya hao hadi wana Driving Licence maana wakitembea au kukimbia humo ndani na hasa mlangoni, wana KEEP LEFT. Sijui kitawashangaza wingi wa wagonjwa au wingi wa Mende na Panya.

    Kweli inatisha na Mungu bariki sikusomea Uganga ambao nilikuwa na hamu sana nao. Ukishatibu sana Muhimbili na kufiwa na wagonjwa kibao, kubadilika na kuwa Serial Killer ni rahisi sana. Poleni sana Madaktari wetu.
     
  15. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    niliwahi kwenda gov hospital nikaambiwa kaletehaja kubwa ili wapime looo choo chenyewe kilikuwa cha shimo
     
  16. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hao Madaktari kabla ya kuanza kutibu watu watapokelewa kwanza na kuugua marelia,halafu tuone nani atawatibu maana si wanasema wanakotoka Marelia kuugua ni almost impossible na magwiji wa kutibu marelia ni hawa madaktari wetu wa kibongo.Ukistaajabu ya Pinda utayaona ya Kikwete.
     
  17. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Usisahau na kwa kina mama wajawazito kwenda na vifaa vyao wenyewe vya kujifungulia,acha Madaktari wagome jamani hali ni mbaya kuliko maelezo.
     
  18. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    I lyk this of being serial killer! I cud've kill all mp's and minister's ambao wangeleta sura zao kuzipumzisha tayari kwa kwenda India.
     
  19. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Mbona hii nimewahi kuiona kwa macho yangu Dr.kutoka Uholanzi alipokelewa na malaria....
     
  20. kingadvisor

    kingadvisor Senior Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madaktari wa nchi hizo wamezoea kufanya kazi katika mazingira magumu kuliko hayo ya muhimbili India na cuba wakifika hapo muhimbili watashangaa palivyo pazuri kufanya kazi.Kama unabisha nenda india hospitali za serikali za majimbo za India na Cuba ukaone.Wakija hapa wataomba hata uraia kabisa na kuomba wapewe ajira za kudumu hapo muhimbili.

    China ajira ni adimu hivyo daktatari akija hatajali mazingira.Usifikiri wakifika watashangaa ila watafurahi.
     
Loading...