Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What the Man think the most!

Discussion in 'Jamii Photos' started by quimby_joey, Jan 14, 2011.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ina ukweli hii kitu

    39501_1437571653784_1067773992_31083879_3656876_n.jpg
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    100% you are right unless abnormalities.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,141
    Likes Received: 5,324
    Trophy Points: 280
    Mi mwenyewe muda huu nawaza hicho hicho kitu
     
  5. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Si kweli..........mi kalibia wiki nzima hii nilikuwa nawazi nilini mtoto wangua atapona.........
    si dhani mtu kama OSAMA anahuo mda...........my be tu sema asilimia kubwa ya mawazo ya mwanaume na si 100%........

    sawa mkuu......
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na hapo mwanzo lilikuwepo Neno, nalo neno .................................... siku ya saba akaumbwa Binadamu ............ naye akapewa usingizi mzito na kunyofolewa mbavu moja ambayo ndo mwanamke! Hivyo ni sahihi otherwise wewe si mwanaume bali mtoto wa kiume!
     
  7. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mayor quimby kumbe huwa unakwenda Rumors! bado hawajaibomoa tu?
     
  8. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni katika pitapita zangu za hapa na pale mkuu nikakutana na hili wazo somewhere nikaona niwashirikishe
     
  9. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni katika pitapita zangu za hapa na pale mkuu nikakutana na hili wazo somewhere nikaona niwashirikishe<!-- google_ad_section_end -->
     
  10. B

    Bin G Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mwanaume anayewaza jambo hilo zaidi ya mambo mengine atakuwa hana 'urijali'! Kama, mke ni wako kwa nini umchungulie wakati wa kuoga? Great thinkers wangesema 'muda mwingi mwanaume anawaza atoke na nini kesho ili aache jina kesho kutwa'! Mwanaume wa ukweli anatoa priority kwa vitu ambavyo 'hakuzaliwa' navyo!!
     
  11. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siyo kweli, labda ungesema What Most Men Think. Ulivyoiweka unamaanisha wanaume wote wanawaza hii kitu muda mwingi. Kama ulipitia JKT(Jeshi la Kuharibu Taalamu) enzi hizo utakubaliana nami kuwa siku za mwanzo za recruitment (kuruta) unaweza kupitisha miezi mitatu bila kuhisi charge huko kunako kwa sababu mawazo hayapo kabisa huko.
     
  12. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    halafu siku mliyokuwa mkiachiwa baada ya kuhitimu kitu cha kwanza kabisa kilikuwa ni nini?
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  16. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mh wadau acheni kujidhalilisha wanaume hatuwazi ngono kiivyo.
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    teh teh jaman KUMBE NA NYIE MNA KAULI YA "MNATUDHALILISHA.."
     
Loading...