Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What the @#$#@ is going on?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 7, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 7, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa napitia pitia makabrasha fulani nikakutana na mpango wa maendeleo wa 2008/2009 wa serikali ya CCM na programu mbalimbali ambazo zimetengewa fedha. Just "by accident" nikaona hili nikabakia kusema!

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huh!?
     
  3. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nionavyo mimi, nusu ya hayo matumizi ni matumizi hewa, pesa yote itaishia kwenye akaunti za mafisadi wa CCM.
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Code 3137

    Kumbe DOWANS ilishatengewa Bilion 66 au Macho yangu hayaoni Vizuri!
     
  5. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walilifahamu siku nyingi,wakalitengea fungu... Jamani serikali ya CCM (Chama Cha Mafisadi)!!!!!
     
  6. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu hebu angalieni walivyotenga pesa kwenye ishu za ajira usimamizi mzima wa watoto... Mbona hakuna linaloonekana kufanyika, au ni mimi niko nyakati tofauti!!?
     
  7. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Du hii kali. Nimeishiwa nguvu kabisa. Makelele yote tunayopiga na mkulu kusema sasa mjadala wa Dowans umefungwa kumbe mambo yalishapangwa longtime. K###### zao CCM
     
  8. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2009
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    at least those are foreign funds...ila hiyo ya Ubungo hawa jamaa walitaka kumaliza fedha za umma. walijua shenzi hawa
     
  9. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka katika thread moja jana Mkandara alisema haya tunayoyaona ni utekelezaji tu wa mipango ilipangwa siku nyingi tena kwa malengo maalum, wala si bahati mbaya. Ndio maana utaona ina maandalizi kabisa na hata jinsi gani watailinda kama ikijulikana. Nami nakubaliana naye kwa asilimia zote, huu ni mfano wake.
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Code 5414, hiyo ni typing error or something have already happened maana kuna Child Protection and Participation Mara mbili with the same code but difference amount of Fund
     
  11. Ndamwe

    Ndamwe Senior Member

    #11
    Apr 7, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wizi mtupu! hii hatari.
     
  12. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    At what cost are you trying to justify that at least those a foreign funds? why tanzaniana are still clinging to foreign aid and become very dismissive of misuse of loand, grants and aids from donors?

    Gosh, have a nerve to feel ashamed for uttering such stupid sigh!
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    Hauko pekee yako. Haingii akilini wakatumie pesa nyingi kiasi hicho kusimamia issue ya ajira za Watoto. Ni lipi walilofanya lililostahili pesa nyingi kiasi hicho!!? Wizi mtupu!!!!
     
  14. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #14
    Apr 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Pesa inafanya kazi - eti kuna wazee wastaafu wa CCM - fedha za kujikimu zitapatikanaje ? Ndiyo maana hivi sasa nguvu kubwa zinaelekezwa kwa vyombo huru kama JF - hizo pesa za kuwalipa watetezi zipatikane wapi ? Nasikia kujiunga JF imekuwa misheni sawa na ile mikataba inayojulikana mitaani kama ya BOT !! - yaani fedha nje nje. Je, ni azimio jipya la CCM ?
     
  15. Z

    Zungu Pule JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 1,551
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Ubungo gas fired power plant haina maana kuwa ni Dowans. Kuna Songas and other companies. Na huu ni mpango wa maendeleo [wa CCM au serikali?] kati ya mwaka 200 hadi 2009. So, pengine wakati wanaandaa mpango huu wazo lilikuwa serikali inunue mitambo ya kuendeshwa kwa gesi [not necessarily from Dowans]. This is not even annual budget [approved by the parliament]. Inawezekana tangu waandae mpango huu, ni activities chache tu zimeweza kuingia kwenye bajeti za mwaka.

    Sasa najua utasema natetea serikali or whoever is behind this plan. You will be wrong. Ninachotaka kusema ni kuwa, we should not be quick at jumping into conclusions. Maybe this document isn't valid anyway.
     
    Last edited: Apr 7, 2009
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Apr 7, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Yaani, ngoja waandamane kuuunga mkono mipango "yao" ya maendeleo "yao"... Hii inanikumbusha walivyofanya kwenye bodi ya mikopo kabla sijawaambua miaka ile! Mimi nadhani kuna mahali fulani hawa jamaa wanafundishana kuchota hela! Utagundua kuwa kwenye suala la Dowans, walitenga hela zetu (siyo za wafadhili) lakini kwenye miradi ya ajira za watoto wakatenga za wageni!
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Zungu Pule!

    Hivi waweza kunikumusha Gharama za Mitambo ya DOWANS as per TANESCO! Yawezekana nime jump toward conclusion lakini ingekuwa vyema ukaonyesha kwamba hu ja jump toward UTETEZI
     
  18. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    EXPANSITION is not a word! If you are gonna steal from me at least run a spell checker first!
     
  19. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Bravo!! This is no different frm what Mkulo said in Parliament to justify the EPA scandal by saying stolen money did not belong to wananchi, as if it was ok for those thugs to get away with it!!!!
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Apr 7, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Yaani nimecheka si utani! ...
     
Loading...