Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What story dont you like to hear from Men?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NewDawnTz, May 10, 2011.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni fursa kwa wakina dada na wakina mama, uwanja wenu

    Personally (sijui kama wapo na wengine) ningependa kufahamu ni aina gani ya mazungumzo (Neno au theme yenyewe) ambayo mara nyingi (kama sio mara zote) hupendi kuisikia kutoka kwa mumeo au mpenzi wako wa kiume?

    Ni nini mara nyingi unapenda kukisikia kutoka kwake (neno au theme)?

    Tusaidieni tufahamu
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmh haya we kweli mapenzi yana run dunia
    Mi napenda kumskikia akinisifia nimependeza,ninampikia chakula kizuri,mm mzuri (naamini hakuna mwanamke mbaya),anapenda nikimnyoshea nguo zake,anapenda navyonukia,anapenda mechi zetu za mchangani lol:A S-baby::A S-baby::A S-baby::bange::bange::bange:

    SIPENDI MWANAMME ANIITE"WE MWANAMKE"
    sipendi mwanamme mchafu(harufu ya jasho,zo kunajasho lile linanukia vizuri but kuna hili lingine hili mmmh)
    Sipendi mwanamme mlevi kupindukia(awe mnywaji kiasi)
    Sipendi mwanamme asofanya kazi ajishughulishe japo mkono uende kinywani,(japo baba arudi hme na kipande cha samaki)
    Sipendi mwanamme anopenda maisha ya kucopy na kupaste eti coz rafiki yake yuko hivi na ss(mm na yy tuwe hivyo)
    Sipendi mwanamme MMBEA
    sipendi mwanamme mwenye dharau hasa kwa wanawake
    Sipendi mwanamme asomsaidia mkewe hata kuangalia homework za watoto
    Sipendi mwanamme aniombe TIGO agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr(huyu shetani simtaki kabisaaaaaaaaaaaaaa)

    NTARUDI BADAE NA SIPENDI!
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,202
    Trophy Points: 280
    Nakereka naposikia mwanamme akijisifu:

    Mimi hivi, mimi vile, mie nilifanya hiki, mie ntafanya kile, mie nimeagiza Prado jipya, mie naenda huku, mie..., mie..., mie...

    Mwanamme namna hiyo huwa ananchafuwa roho.
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakya nani vile.....kidogo niingiwe chini ya mvungu wa meza....eti utarudi tena na sipendi?? haya karibu, ngoja tukungoje, tumekupata vema
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi nitakuomba VODACOM (Kazi ni kwako), ukikataa nitakuomba AIRTEL (Feel Free) nayo ukikataa nakuomba ZANTEL (Twanga KoteKote)
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa FF unamaanisha unapenda mwanaume mwenye kitu tunaita "inferiority complex?" au ninakupata vibaya hapa

    Maana najua kujikubali ni sehemu ya muhimu kwa mwanaume (niseme kwa mwanadamu) hasa kama alichofanya na kinachomfanya kujisifia ni sahihi...sijui kama sijakupata vema mwaya Foxy.....
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hahahaaa, Mkuu Finest umenifanya nicheke sana hapa.....We haya we, ngoja waje hapa....

    Yaani.... "Kazi ni Kwako"......."Feel Free"........"Twanga Kotekote"....mmmh, hawa nao wanaochagua hizi motto duh.....
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,202
    Trophy Points: 280
    Naomba soma kitabu kiitwacho "how to win friends and influential peoples" cha Dale Carnegie. Utanielewa. Pole kwa usumbufu.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu hizi motto sijui nani huwa anawapa hawa jamaa
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eeeeh japo napenda pia zipo nyingi
    we shika adabu yako tena mkono wa kuume,na Sipendi uniombe hivyo vitu
     
  11. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio usumbufu dada....ntakipata wapi? Kama unaweza kutudadavulia hapa ni nzuri zaidi maana access ya haya mabuku sometimes inakuwa taabu ati.....hebu weka hapa ili wote tunufaike maana kuna mtu mmoja aliwahi kusema kama usipojikubali kwanza mwenyewe huwezi kukubalika na wengine....sasa hapa ni mgongano wa mawazo unaohitaji uchambuzi na unaweza ukatuanzia kwa kile ulichokipata kwenye hilo book
     
  12. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    ....................................Unaomba pumzi maiti......................
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sasa nikuombe vitu gani vingine??
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!! Huyu bado anapumua
     
  15. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    omba uwe mdogo wangu wa frm another maza
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mazungumzo nisiyopenda kuskia kutoka kwa mwanaume ni,,,kujifisifia kulikopitiliza! its real boring.....

    Will be back for another list...:israel:
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kuna maneno mengi sana as well as many themes... Na hii naizungumzia kwa wanaume woote wanao husika. Sipendi naneno au themes zinazohusiana na wanawake zikiwa na lengo za kukejeli, dhihaki, dharau uwezo na uwelewa wa mwanamke... Wanaume wakae wakijua nchi yetu hii ni nchi ya mfumo dume toka ilianza mpaka ilipo. Ni juzi tu wanawake wameanza kujitambua na kujihusisha katika mambo ya jamii - na ni wachache saana wameweza fanikiwa hilo. Hivyo basi anatokea mwanaume mwenye uelewa na asiye na uelewa na kunza kumdharau mwanamke kwa matendo na maneno wakisahau kua hizo confidence na positions ni mama zao waliwezesha; na pia kusahau kua dada zao bado wanasafari ndefu mpaka woote wapate uelewa na kujitambua....

    Hii statement ya akili ya wanawake bwana!.... Hata niwe wapi, hata uwe na wadhifa gan, hata kama siruhusiwi kukohoa - I dont leave that room mpaka nikupashe na ni defend uwepo wetu wamama...
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa!!! Wapi impossible ni kama vile umpe ustaadhi biriyani ya kitimoto
     
  19. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu kwa post hii naenda badili signature yangu sasa hivi........
    ........................TWANGA KOTEKOTE..............................
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Siwezi kuacha kujisifia ila nitapunguza:israel::israel::israel:lol hapo najua utanipenda
     
Loading...