Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

what should i do..........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vkeisy2006, Jan 13, 2011.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    i nid my husband to be romantic what should i do,nimejaribu kwa vitendo naona mwenzangu ka haelewi...hata tunapokuwa faragha inaonekana ka mwenzangu anaona aibu...kusema i lov its like mwaka mzima sijasikia...hata ukimuuliza unanipenda utasikia eeh...ndo mana niko na wewe mi sipendi hivyo nifanyeje hamna jarida nikampe asome...yani sielewi sio siri inaninyima raha...although smtimes anaonyesha anajali lkn sio km vile mtu anvyotakiwa afany kwa mpenz wake.....plzzzzz na mi nampenda sana my husband...
     
  2. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    tafuta player nje ya ulingo,what you miss from your husband the player will provide
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole sana,binadamu tunatofautiana,shukuru Mungu hata una mume na unakiri kwa kiasi fulani anakujali.
    Kuna vitu huwezi mfanya mwanaume abadilike hadi aamue mwenyewe kubadilika ndo kama hilo,some men are naturally not romantic ila ndani ya mioyo yao wana mapenzi ya kweli....kama kuna heshima,upendo,uwajibikaji,na anakujali,hilo lisiwe tatizo kubwa.Mpende for who he is not who you want him to be.Hakuna perfect,kila mmoja wetu ana mapungufu yake ambayo ukishayaelewa unatulia na kwenda nae taratibu,akibadilika poa asiponadilika pia sawa.Take it easy my dear!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ahahahahahahahahahahahahahahahah!
    NIMEPITA TU HAPA

    samahani kwa kucheka ndugu,

    kuna kitu nimekumbuka
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tok to him mwambie unataka nn akufanye/akufanyie pia kama unaweza mweleze hata stlye,type za mamboz unayotaka akupe akufanyie,kumbuka he is all urs no mata akiwa nje au ndani usiposema shaulilo atafunzwa na kufundisha kirudi kwako atakuona bado uko chekechea while ulijua hukutaka kumfundisha au kumuelewesha!tok tok tok action speak beta zan vojarida etc
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    How old is he?
    How old are you?

    Kwanza tuanzie hapo
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280

    Hapa ndipo tunapomhitaji mwanajamiiwani!
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lakini viikeiss 2006 jaribu kidogo kuangalia na upande wako,...MAY BE YOU ARE TOO DEMANDING
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Too demanding.....hapo ngoja nipafanyie kazi.
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unachukua mapwenti lakini BIYA unakunywa pekeako......
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hahahaha...mabiya na maembe mabichi tunagawana....sisi ni dugu moya.

    Hebu nambie anademand sana nini? Baioloji au?
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ok ok....

    kwenye malovee kunakuwa na shida sana iwapo one of you (mostly,a woman) akiwa too DEMANDING(hii ni kama nature ya selfishness).wakat mwingine unakuta mwanamama anataka timizio la hitaji lake ''instantly'' na kwa kiwango anachokiota.

    the question of vikeis2006 kusema kwamba mumewe hayuko ''ROMANTIC'' hala at the same thread anasema '' although smtimes anaonyesha anajali lkn sio km vile mtu anvyotakiwa afany kwa mpenz wake.'' ina utata mkubwa sana kwa sisi tunaosoma katikati ya mistari.vikess2006 anatakiwa ajiangalie na yeye huenda ana ''udhaif'' au tatizo lake.

    ANGALIZO:don't quote me,haya ni mawazo finyu ya ''mfalme wa amani''
     
  13. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35



    siwezi kufanya hivi plz....sio rahisi kam unavyofikiria kuanza kunusa jasho na kuzoea midevu na harufu y amwanaume mwingine...
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    labda umtafute asiye na mijasho na midevu....
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hapa bold unazungumzia demand ya mahela siyo?

    Anyway Vikeiss thread yake naona haijakaa njema, afu bahati mbaya amerusha thread na kuondoka. Nadhani atakuwa mwalimu, amewahi darasani.
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ambaye napatikana Baa mpya.
     
  17. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    he is 35 and am 26 going
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sikiliza we dogo,
    hitaji si lazima liwe hela,again VIKEISS KARUDI na tunae hapa
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ahaa, na ndoa yenu ina umri gani?
     
  20. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    labda unasema kweli ila sijui....mi sioni kam yuko sawa.....habembelezi..hata...
     
Loading...