Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What on earth is this?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 18, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]
    Nimetoa kwenye fb ya Dr. Slaa...
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Dkt Slaa: Mjenzi makini wa nchi.
     
  3. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nondo alizopiga jana Kahama ni mwisho wa matatizo. Hakika he has born to bring a new bright future for all people of Tanzania
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Slaa is the New Hope for Tanzania, I wish him well in the coming few days.... Mapendekezo yangu, atumie muda mwingi zaidi kuwaelimisha vijijini, hao ndio wataamua kama kutakuwa na chama kipya madarakani come 1 November 2010
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Mzee Mwanakijiji, haya ni makundi tuu ya watu, hakuna uhakika wapiga kura halisi ni wangapi ambao kwao ndio wanabeba dhamana ya mustakabali wa maajaliwa ya nchi yetu.

    Kitu kimoja ni hakika, mwamko kwa Watanzania uko juu, swali ni kwamba jee ile siku ya siku, watatimiza dhamira zao kwenye sanduku la kura?..

    Ikumbukwe kila mjumbe wa mashina ya nyumba kumi kumi, kesha tayarishiwa fungu la kugawa nauli ya kuelekea kituo cha kupiga kura ikiambana na shibe ya siku moja ile siku ya kupiga kura. Tuwasubirie Watanzania kama bado wataendekeza njaa kwa kulinda ufisadi kwa shibe ya siku moja ikiambatana na njaa nyingine ya miaka 5, au watakubali hata kulala njaa, ili kutengeneza shibe ya uhakika ya miaka 5 mingine!.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkombozi wa wanyonge na mtetezi makini wa rasilimali za Tanzania
     
Loading...