Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What lovers should do

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Apr 25, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Lovers should quit when their passion is at its peak, not wait until its inevitable decline. Haya maneno si mepesi. Kuna raha na ushujaa ndani yake. Si ktk mapenzi tu. Bob alikufa na umaarufu wake. Bonnie M walivunja kundi wakiwa ktk kilele cha umaarufu. Swali ni je, wenza wafanye lipi ili mapenzi yao yaliyo kileleni yasikumbane na anguko lisiloepukika? Binafsi nimekuwa mapenzini yaliyofika kileleni kisha yakaanza kuporomoka. Hata wewe! Ni sahihi kufikia muafaka ili kuuvunja?
     
  2. P

    PELE JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli mnapendana kiasi hicho na hadi kufikia kilele cha mapenzi na mnajua fika ni mambo gani mliyoyafanya katika mapenzi yenu hadi kufikia "the pinnacle of love" kwanini msijitahhidi na kukumbushana kila mara ili mbaki kileleni katika mapenzi yenu!? Si rahisi lakini inawezekana kama wote mkiweka juhudi kubwa katika mapenzi yenu.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ni busara sana kuachia ngazi ukiwa katika peak ya heshima au maelewano, maana heshima itaendelea...Nimeshuhudia wapenzi wengi wakiachana kwa maneno makali sana kama..."Unikome kama ulivyokoma kunanihii nanihii ya nanihii..."
     
  4. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,229
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Paka Jimmy umenichekesha eti 'unikome kama ulivyokoma kunanihii nanihii ya nanihii...' wat is that nanihii if i may ask hahahahha?
     
  5. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Uachie ngazi ukiwa kileleni; anguko lake si mchezo. Sijui, lakini utajuaje kuwa sasa nipo kileleni na hivyo niachie ngazi na ni kweli kuwa nitashuka kiasi cha kuachana kwa ugomvi. Ni suala ngumu kuliko ugumu wenyewe kulitolea uamuzi. SIJUI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. P

    PELE JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ukienda kwenye dictionary ya maneno ya nanihii utaona tafsiri ya kunanihii nanihii ya nanihii:rofl:
     
  7. m

    masho Member

    #7
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa m2 mstaarabu na msomi sioni sababu ya kuachana kwa maneno makali, kweli mkiachana kwa amani kuna shida?
    Tena mnafanya na sala fupi then mnaachana, na kutakiana maisha mema...
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mapenzi mengi yanaanguka kwa watu kuchukuliana for granted nadhani. pia kwa ile monotonous routine........wiki nzima mtu umeshajua itakuwaje hata kabla wiki haijaanza!

    tunatakiwa kidogo tupeane suprises katika vitu mbali mbali ...............kwenda vacation pamoja, zawadi ndogo ndogo, hata mfumo mzima wa kufanya mapenzi unatakiwa uwe wenye kbadilika badilika ili penzi liwe jipya kila leo.
     
Loading...