Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

what kind of risk have u ever take for the name of love?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by COSTOMER, Feb 24, 2012.

  1. C

    COSTOMER Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    binafsi nimekubali kuwa na guy ambaye najua anamsichana wake mud mrefu na nimewapa uhuru wa kuonana popote pale wanapojisikia ilimradi jamaa aniambie ukweli tu, na ninafanya hivyo huku nikiwa sina tumaini la jamaa huyo kuwa wangu wa ndoa ama lah!........ wakati mwingine huwa najiona nimelogwa lakini nimerealise kuwa nafanya kwa jina la upendo wangu kwake....litakolotokea acha litokee tu....WEWE JE?
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    That is LOVE and not OBSESSION or POSESSION.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie nimewahi tembea kwenye waya wa umeme, najua hutanielewa haraka ila dah ...
    Crazy, crazy.
     
  4. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M mwenyewe na mke wangu tumepeana uhuru wa kuwa na wapenz pemben ila 2cwalete nyumban,2ctoke nao OUT labda tu IN n hayo tu!
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mmmmh, ntarudi baadae.
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mie nilikubali teat yake ya kuto onja utamu for a year.....that waz tough
     
  7. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Kuna watu waongo humu.
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kutembea na mume wa mtu!!Mapenzi yalinifanya kipofu kabisaa sikuwa na sikia hili wala lile!!!
     
  9. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    nliwai kumtolosha mke wa m2 na siku tuliobambwa akamkataa mme wake kwamba hamjui wala hajawai kufunga nae ndoa wakati wanandoa ya mtoto mmoja... mpka aliletewa vyeti vya ndoa na kanda za harusi ndo akakubali, eti alikua amexahau.!!! jamani love hizi...
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Me niliwah kumtongoza m2 na dada yake,na wote walikua wanajua,nikawalamba wote kwa nyakat tofaut,mdogo mtu yakamshnda,akajitoa mwenyewe,ila dada ake ndo bado niko nae hadi leo.
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Looh kuna PhD za uongo humu siamini
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Unajua MadameX, kwenye uongo kuna japo % ndogo ya ukweli. Pengine haya
    yanayomwagwa hapa ni uongo, lakini ndani ya nafsi zao wanatamani iwe hivyo,
    tusema tu kuwa kitu kimoja ni kusema na kutamani, chengine tafauti kabisa ni utekelezaji.
     
  13. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli wewe ni MCHAFU

    Na hao ndugu wana shida kisaikolojia
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa anaji nik neim junia kaksi...

    Kuanzia leo itabidi thread zake...mh...

    Ntachanganya na za kwangu...source: Kikwete
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wadhungu wanaita fetish...kwa speed hizi wengine mtawalala dada zenu
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kuna dada aliyekuwa mgonjwa sana.. Alikuwa jirani yetu.. Ingawa alikuwa amenizidi umri,niliamini,na nadhani hata leo naamini alikuwa ni binti mwenye sifa zote za uzuri kati ya akina dada niliopata kuonana nao!
    Nilipenda kumtoa out kila nilipopata hela,yaani raha yangu ni kuwa naye tu! Nilimkubali sana. Unajua ile hadi kumwomba namba ya simu unaogopa. Sikuwahi kumuapproach,hata hivyo nilipenda sana kampani yake,kwani midume lazima itakata shingo! I guarantee! Ilikuwa lazima atatazamwa..

    Wanaoishi Dar,hasa Kariakoo,na wanaoifahamu hoteli ya Palace(opp na Concord hotel),nilipenda sana kwenda naye pale.
    Sasa siku ya Jumamosi nikiwa ofisini,nililetewa taarifa na jirani tuliokuwa nao kuwa yule dada kafariki na mazishi yanafanyika Kinondoni!
    Haukuwa msiba wa mimi kukosa kwenda... Lakini alikuja girlfriend wangu(baadaye nilikuja kujaza naye watu Lutheran K'nyama),nikaahirisha kwenda mazishini,nikaenda na mpenzi wangu safari zetu!

    Need I say more?!
    Miaka hiyo ya 2000 mwanzoni,
     
  17. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    umeona enh.. ata mi zingne siziamin
     
  18. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    vip tena, kwani imekuaje mkuu..
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    mlishndwa kumuamin yesu ndo ije kuwa sie binadamu wenzenu.
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    uchafu gani mkuu?
     
Loading...