Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What is wrong with African football?

Discussion in 'Sports' started by Mzee2000, Jun 17, 2010.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    -Je ni makocha wa kigeni?
    -Je ni kukosa pesa?
    -je wachezaji wanafanya makusudi?


    Yaani mtu ukiangalia jinsi timu za afrika zinavyofanya world cup unasikia kichefuchefu, leo Nigeria ndio wamenitoa moyo kabisa!!!

    Tuna wachezaji wengi wanangara dunia nzima, lakini kwa nini tunashindwa tukicheza nchini kwetu?
    Nauliza, what is wrong with us?
     
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hakuna team ya Afrika itatatwaa kombe la dunia milele!
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Yani hata sababu sijui kila nikijiuliza..Naijeria leo imenikata stimu kbs kuhusu uwezekano wa hizi timu zetu kufika mbali WC..
     
  4. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,558
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    not only football.....what about economy??with all the resources we're still in poverty.....
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    It is a CURSE
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunachokiweza ni vita tu na ngono
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na ufisadi!
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kamati za "Ufundi" zimefeli
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Na hili ndilo linalouma zaidi:redfaces:. Wachezaji wetu hawana uzalendo kabisa na sidhani kama uchungu wetu u nawagusa japo kidogo. Eehhh Mungu.....tusaidie:hail::hail::hail::hail:
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :bump:
     
  11. j

    jumalesso Member

    #11
    Jun 18, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hata maarifa pia hatuna tizama kosa alilolifanya KAITA ni la kipuuzi sana kiasi limeigharimu timu nzima kukosa muelekeo kama mimi ni Kocha sitompanga tena timu ya Taifa
     
  12. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Big word eeh...but who cursed them and why?
    ni mpira tuu jamani
     
  13. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    labda uzalendo uanzie kwako mie nimeona humu uzalendo ni zero...watu wanamshangilia OBAMA kama ndio Rais wao...Na sikuzote Kikwete ni mjinga kwenu... sijaona mnamsifia Raisi wenu hapa... wananchi ndio wanajenga nchi acheni izo nyie....
     
  14. A

    Alpha JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    The same thing that is wrong with everything in Africa.

    Poor leadership, corruption, incompetence.
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Makocha wa Kigeni nao wanachangia bana
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kaka umenena. Kuna vitu wanabania. Halafu ukiangalia ni kuwa hawa jamaa huwa hawajitumi kukaba kiasi kuwa mchezaji akitokwa hupuuzia akijua mwenzake atakaba. Mfano goli walilofungwa kamerun mda huu ni la kiuzembe
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    tatizo ni self discipline.......
    hatuna kabisa.............
     
  18. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2010
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    African teams are lacking team work.
     
  19. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa wale Ghana walivyokuwa wanarusha mpira kwa mbali utasema hakuna GoalKeaper instead of passing the ball....
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hii ni painful truth , dah umenikumbusha mbali sana, nakumbuka siku alitangazwa obama rais, dah wabongo sehem flani tulifanya bonge la party (hela haikutosha ,tulikopa), nikivuta memories zangu siku alioapishwa kikwete kuwa rais nakumbuka kuna wacongo walikuja kutupongeza kwa kupata rais mpya ,baadhi yetu waliwauliza wale wacongo ANAITWA NANI? hatar kubwa!
     
Loading...