Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What is this? Naombeni mawaidha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KUNANI PALE TGA, Feb 8, 2010.

  1. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari zenu wakuu,
    kuna rafiki wangu mmoja ndio amenielezea kisa chake na anaomba ushauri.
    Yeye anampenda sana binti mmoja,wako pamoja kwa karibu mwaka sasa,lakini shida kubwa ni huyo mwanamke anamwambia sometimes kuwa hana feelings naye,na sometimes feelings kwake zina kuwa za nguvu sana.kwenye mwaka mmoja hiyo inatokea mara nyingi sana.wote wawili ni wanafunzi wa masters,na kwa sasa binti ame kwenda kwao nyumbani,kama kwa ajili ya mwezi,na wakiongea kwenye simu,binti ka mwambia kwa siku mbili zilizopita hana feelings,hajui kama anampenda au hapana.kusikia hivyo rafiki wangu akamwabia basi kama ni hivyo bora tuachane,mwanamke akamwabia sitaki,ukiniacha nitaku miss.rafiki yangu akakata simu,na baadaye mwanamke kaanza kumpigia na kumwabia anam miss sana,anaomba asiachwe.yaani mwanamke anam miss sana,lakini sometimes hana uhakika kama anampenda.
    sasa rafiki wangu haelewi chakufanya...
    anaomba msaada wa dhati kutatua tatizo hili.
    ahasanteni.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mapenzi gani haya...?, mbona yana harufu ya utoto utoto?\..How come watu wazima na waelewa, level ya Masters wanakuwa na ubabaishaji na mizaha ya hivyo?...Huyu msichana hana lolote, na inaonyesha ana mtu mwingine anaemsumbua, SO YUKO kwenye Dilemma!.Dawa ni kumpa nafasi ya mwisho(ultimatum), na baada ya hapo ni kumwachilia mbali!
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...unajua kazi ya boya la kujiokolea? enhee, linalotafutwa wakati wa dhoruba bahari inapochafuka? naam, hilo hilo...

    ... jipe muda. Mwaka mmoja huenda kwako ni mwingi lakini kwa mwenzio bado bado kwanza.
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkuu usiseme hivyo! Watu hapa bado tunamachungu ya kufanyiwa unyama kama huo! Roho inauma kinyama lkn jamaa tu kajichokea huyo ndio anahudumia mzigo kwa sasa! Same story as above! Its real!
     
  5. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Je huyo mwanamke amekaa muda gani toka amalize bachela? Kama ameunganisha, basi bado ni mtoto ambaye anamawazo ya ndoto za Alinacha. Mawazo hayo ni ya kawaida kwa wanawake wa vyuo vikuu. Nadhani huyo kidume akate mawasiliano kwa muda bila taarifa then aangalie reaction itakuwaje au aamue kumchanganya na amonite reaction then aamue kama kuna mapenzi au la.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    nakupenda sikupendi za kitoto hizo, anakupotezea muda, sepa kijana. utazeeka kungoja mtetea uanze kutaga, je ukichinjwa kabla ya kutaga?
     
Loading...