Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

what is the world's bast proffesion???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Architect E.M, Mar 6, 2011.

  1. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    nimekua nikijiuliza hili swali kwa muda mrefu sana, na pia niwewahi kuwauliza watu mbali mbali wanaonizunguka ninapoishi, wengine husema udaktari, wengine engineering, law, ualimu n.k...
    Je wewe unaonaje?? Changia with a concrete reason.
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Bast???what is this?
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,339
    Likes Received: 9,011
    Trophy Points: 280
    Erotic Masseur.

    Reason, utajaza mwenyewe, hiyo profession inajieleza vya kutosha bila further reasons.
     
  4. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    That is harsh, brother!
    Una ugomvi na mtoa mada?
    Au ameku-bore kwa vile kaandika "bast"?
     
  5. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    it was meant to be BEST proffession.. Not bast,,,, sorry 4 the spelling mistake
     
  6. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hili ni jukwaa la elimu ndugu yangu, wapo wanafunzi wengi wanaopitia humu na wanataka kujua kuhusu profession mbali mbali... Sasa nashindwa kuelewa unachojibu hivyo una maana gani... For example ni mwanao akapata kujua mzazi wake akiulizwa swali la best proffession aanajibu hivyo, kwahiyo ndoo na yeye achukue ushauri huo?? Think b4 u talk. U r a great thinker
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,339
    Likes Received: 9,011
    Trophy Points: 280
    Hapana sina tatizo kabisa na mtowa mada. Kama imeonekana niko harsh nisamehewe ni lugha tu.
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,339
    Likes Received: 9,011
    Trophy Points: 280
    Kujifunza kwa mwanafunzi aneingia humu sidhani kama anahitaji basics, hapa kama ulivyosema, kuna ma "Thinkers", great, I doubt it, neither me nor them. So that was my answer na atakae sababu za why its a great job, atumie ka brain kake ku think.
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ni vigumu kujua kwa sababu zinatofautiana kati ya nchi. Profession moja inaweza kuwa best nchi moja, wakati nchi nyingine haina mpango. Kwa mfano Tanzania, inaonekama kama politics as the best, wakati haina deal huko China. Pia kuna umuhimu wa kutofautisha kati ya best profession and best profession to work in.

    Also, one could say the best profession is the one you love going to every day. It really depends on your criteria of measurement. One person might say the best profession is the one that earns you the most money. Another could decide, what would you love doing every day despite the income.

    The bottom like ni kurespect professions zote. The fact that one profession is the best, haina maana kuwa others are crap. What matters ni RESPECT. Muhimu pia kujua kuwa professions depends on each other. In many areas, one may not work without the other. My experience is that you will live and work happily thereafter if you respect others professionals hata kama ni mamantilie.
     
  10. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    thanku soo much brother... Umechangia vizuri sana kiasi kwamba hakuna mtu ambaye atashindwa kuelewa,,, that shows how intelligent u r,,, tunahitaji watu kama ninyi humu jf na kwenye jamii zetu kwa ujumla
     
  11. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    profession is spelled with a single 'f'
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Inategemea na ulipo...kwetu sisi Tanzania inaonekana Accountancy ndio ina vyuo vingi zaidi ya kada zingine.Sasa sijuimkama ni best profession au ni profession rahisi zaidi kusoma na kupata kazi. Na huko duniani soma hapa The 50 Best Careers of 2010 - US News and World Report
     
Loading...