Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What is the Truth?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Mar 29, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mara nyingine unaweza kuta mke au girlfriend wako anakujulisha wanaume wanaomtokea na mara nyingine hao wanaume ni marafiki wako sana au kiasi! Lakini mimi nahisi kuwa huwa kuna uwezekano wa mojawapo au baadhi ya haya yafuatayo;

    1. Labda mpenzi wako anakueleza hayo in a fair ground just as the way to be open to you.

    2. Anakueleza just unconsciously na hata baadaye huenda akajutia kukuambia.

    3. Huenda mpenzio alikuwa na affair na huyo mwanaume, na hivyo anakuambia hivyo baada ya kuhisi kuwa huenda umenote itu kama hicho, hivyo anakueleza kama njia ya kujihami kwako.

    4. Labda alikuwa na mahusiano na jamaa huyo, lakini sasa anataka kusitisha, then kutokana na udhaifu wake au kutokuwa na sababu za msingi, anakutumia wewe kureact ili kukatisha mahusiano hayo kwa interest zake.

    PLEASE WOMEN, Talk about this.........!

    What is the Truth.......?
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yeah it true; ningependa hata mimi kuelimishwa hapa;

    1. Inaweza kuwa anaficha anahamisha mawazo kuelekea kusiko na ukweli kuficha yale machafu yanayoweza kuwa yanafanyika?

    2. Na kwa nini wakati mwingine anakueleza wakati tukio limekwishatokea yaani panaweza kupita hata mwaka mzima na hasa ikiwa anayetuhumiwa kutokuwapo karibu yako tena? kwa kisingizio kuwa kutokana na ukaribu mliokuwanao na mtuhumiwa basi alimua kuuchuna ni kweli?

    3. kutokuambia kabisaa kwa madai kuwa unaweza kuamua kumdhuru ama kum confront mhusika?
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwenye red ndo ukweli
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,438
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Namba tatu na Namba nne ndio ukweli wenyewe
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanamke akitongozwa na mtu mwenye qualities zako au za juu yako anakula yamini ila akitongozwa na chakaramu anampotezea na anakusemea ili umkong'ori risasi.
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Dadaz in the houz?

    mbona mmepiga kimya kwenye hili li sredi?
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kubaki na wewe ama kumegwa na asiseme kitu?:rolleyes:
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,438
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Bonge la comment hili Nguli
    Kama kuna mwanamke wa kukataa hii kauli ya Nguli aje hadharani apinge na kutoa nyaraka za kuthibitisha
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    I also doubt this most times....! Lakini mbona wadada wamekaa kama wamemwagiwa maji? Au ukweli unauma? Mwenye kupinga ajitokeze.......
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Kwani options nyingine hizo hazina nafasi? Kama zina nafasi, ni kwa kiasi gani...........just try.....
     
  11. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    You have said it all.
     
  12. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Kwa hiyo iwapo ana qualities kama zangu au zaidi, basi namba 3 and 4 applies, na kama ziko chini, basi namba 1 ndio kweli.....! Basi nitakuwa nimewasoma wachangiaji wa sredi hii.
     
  13. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ndivyo ilivyo mkuu, akitongozwa na mwanaume ambaye yeye mwenyewe anamzimikia hawezi kukuambia! Kwani wewe ukipendwa na demu mkali zaidi yake utakwenda kumsimulia? [​IMG]
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Wanawake tuko honesty sana. Mimi nasema, with honesty coz I have nothing to hide. Wanawake tunafanya maamuzi mara moja tuu, kwa hiyo hata kumuambia mwanaume mimi siko interested na wewe sioni shida. Kwa sababu najua, sihitaji kumuweka akiba.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni katabia ka unafiki hako sina hakika kama ukweli halisi utaelezwa..
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    FL1, unafiki ni pale ambapo u are undecided. Mimi nadhani kama bado unafanya window shopping huwezi kusema manake ukikutwa siku vicheko etc utashindwa kujitetea. Kama mumeo ni rafiki yako, mnaambiana na kushare vitu vyote, mnaweza hata kumponda na kumcheka mgombea mwenza. Natumaini na yeye ananiambia wote (except wale ambapo ana interest, manake hao mie pia sina interest nao)
     
  17. N

    Ntugwa Mbonyi Member

    #17
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usikubali mara nyingi mwanamke hukueleza mtu asiyempenda, lakini kwa anayewapenda hakwambii hata kidogo anajivinjari kimya kimya
     
  18. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndio maana nabaki njia panda kwa kushindwa kupata uhalisia
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Ndio mtoa mada anauliza how do we tell that they are genuine or not?
     
  20. H

    Hamuyu Senior Member

    #20
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu nakumbuka hii kitu ilishawahi nitokea mimi, nilikua katika moja ya ziara zangu kikazi katika moja ya Mikoa hapa nchini, nilibahatika kuwa na uhusiano na mdada mmoja ambaye kimaumbile amejaaliwa sana, Muungu Muumbaji apewe sifa.

    Katika mahusiano yetu aliniambia kitu ambacho alisisitiza ni lazima uhusiano ule uwe ni wa siri sana kati yake na mimi, kwa kuwa yey ni mtu ambaye anajiheshimu na anaheshimika sana katika jamii ya wanaomzunguka, nilipokea wasio huo nikauthamini na nikaheshimu kwa kweli, hakuna nilipohadithia katika mazingira yale na siku zikaenda kidogo kuna rafiki yangu na yeye alinipa mchapo na habari hizo kwamba yeye ana mahusiano na huyo mdada na wasia na kuniambia alipewa masharti ya mahusiano yale kuwa ni ya siri sana, si kuwa na mashaka na mimi ndipo nilipomwambia kwamba ujumbe uliopewa na mimi ninao ilibidi tucheke sana na kupeana mikono , kuhusu hawa madada zetu sikuweza kuamini kama nilikuwa napigwa changa la macho tu.

    Inawezekana nikawa nje ya mada kidogo lakini natanguliza samahani kwa wote.
     
Loading...