Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What is the role of religious organs in current raping of democracy?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Nov 20, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wajameni naomba kuuliza hivi ina maana mapadre, wachungaji na masheikhs wetu hawaoni serious irregularities zinazoendelea katika demokrasia yetu? Na mbona wako kimya? hawakemei? hivi nani hajui kuwa NEC imemuweka Kikwete madarakani? Hivi unafiki utaendelea mpaka lini? Hivi ina maana Pengo haoni uovu unaondelea au sheikh Mkuu Mufti Shaaban Simba haoni jinsi demokrasia inavyobakwa au Askofu Malasula hana habari na jinsi majimbo yalivyochakachuliwa? hivi ina maana sisi ni mambumbu kutotambua sacrifies yiliyofanywa na viongozi wa dini Kenya kuleta mabadiliko hata KANU kutolewa madarakani? Hivi mpaka lini hawa viongozi wetu wa dini wataendelea kuwalamba miguu CCM? hivi kuna mahali kumeandikwa utawala ni wa CCM tu? Hivi hii amani ya ukandamizaji ni kwa matakwa ya nani haswa? imani inanitoka!
     
  2. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaahhh ndugu yangu nimefurahia sana post yako...i think the deal is wanasamehewa kodi in return wana applause ccm.si unakumbuka walivyokuja juu baada ya kufutiwa msamaha wa kodi....
     
Loading...