Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What is the cheapest smartphone i cn get in bongo?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by donlucchese, Jun 23, 2012.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,057
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Salaam wakuu. Ningependa kujuzwa kuhus smartphone ya bei nafuu kwa hapa bongo regardless ya OS iwe symbian or android.As long as iwe ina support app ya whatsapp
     
  2. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafuta bb 8520 sio zaidi ya 200 k,tafuta ideos kama za tigo nayo sio zaidi 200k,tafuta galaxy poket bei 185k,galaxy y 220,
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,027
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    smartphone rahisi ya watsapp hapo itabidi uopt android au symbian

    Kwa android ni hiki kimeo chao cha laki 2 wanachokitangazia ni cha kawaida sana sema ndo hivo kina android tutafanyaje? Watsap ipo

    Kwa symbian zimejaa nyingi sana tafuta n au e series model za zamani ambazo ni e series mfano wake e71, n73, n80, e63,........ Hizi nlizotaja zikiwa mpyaaa bei inarange 180,000 hadi 250,000.

    Kwa kukusaidia zaidi.
    Kama ni rahisi halafu touch-samsung galaxy

    Kama qwerty keyboard-e71 au e63

    Kama button za kawaida n73, n79

    Slide n80.

    Kama za promotion kuna ideos za tigo pia bei rahisi rahisi japo sipo sure sh ngap
     
  4. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    JARIBU VODAFONE 858 SMART PHONE ni ANDROID FROYO(OS)
    THAMANI YAKE NI TSH 200,000
     
  5. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,057
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Shukran wakuu
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,936
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    hiyo ideos ni kimeo kwenye battery mimi ninayo U8150 kwa kweli sishauri mtu kuwa nayo alafu uwe na simu hiyo hiyo nahisi utatumia masaa matatu na baada ya hapo ni 'mtumiaji wa simu unaempigia kwa sasa hapatikani'
     
  7. leh

    leh JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kama huna shida na OS, tafuta nokia s60v3 au s60v5, kama n96, n97, 5800, 5230
     
  8. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    uko dar j5 tutaftane nkuachie nokia E71 kws mia unusu...(150,000) au nokia C7 kwa laki tatu(300,000)
     
  9. U

    Uzuri Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nami nahitaji mkuu nipm bac
     
  10. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    unahitaji nini mkuu??
     
  11. U

    Uzuri Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hyo nokia e71
     
  12. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehe ideos betri sio nzuri lkn mimi ilikuwa inanifikisha hadi jioni
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,936
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Kama ikiwa ktk EDGE sawa lkn sio 3G
     
  14. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Tafuta Nokia Ashaa
     
  15. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,673
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Jaribu vi IDEOS ni android na viko chini ya laki 2
     
  16. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,673
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ooooh! I can see em already told u
     
  17. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiweka 3g haikufikishi hata mchana.
     
  18. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    nimekuinbox tuyajenge mkuu
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nimepata kitu hapa
     
  20. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Umeona nini kaka
     
Loading...