Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What is it that we want in banking sector?

Discussion in 'International Forum' started by DKNY, Aug 13, 2011.

  1. D

    DKNY Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni matumaini yangu kuwa wote tumesikia ujio wa hii Benki ya Equity,what are your views guys,mngependa watuletee nini kuboresha mfumo mzima wa benki TZ?nasikia Kenya wanafanya poa sana,having more than 6mil.customers.
    What i want to c is,
    1.good customer service
    2.low intrst rates
    3.network zisizogoma goma mara kwa mara etc

    Your views guys
     
  2. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mechi ya arsenal na newcastle ndo inaanza...ntarudi kuchangia
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanakuja kuchuma...........................! we ndo wakala wao nini?
     
  4. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakiweza wa-pitch kwenye mobile funds transfer system ( M-Pesa, TIGO pesa, Zap etc).<br />
    Kuna billions of shillings zipo idle, ambapo formal banking system imeshindwa kuzi harness.<br />
    Cha muhimu ni kuja na innovative products ambazo zita incorporate current mobile transfer operating model. <br />
    Mkihitaji masaada wangu ni-pm nitawapa shule ya jinsi gani mtumie mabilioni hayo, hasa ukizingatia ya kuwa more than 76% of all tanzanians are living in rural areas where there is no formal banking system.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    mikopo ya interest ndogo ndo yenyewe
    na mikopo ya nyumba pia

    tanzania banking sector iko so kizamani bado

    watanzania wanao tumia huduma za benki ni kidogo mno
    less than two million
    which means kuna ajira nyingi mno za kutengeneza
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    My money whenever I want it, wherever I need it! Basi.:coffee:
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Bank ya Equity itachangamsha sana market hapa. Iko very aggresive hii bank na kwa Tanzania Bank zinanyonya sana customers. Kwa mfano hadi sasa customers wanailipa bank kuwa na account! Hiki ni kinyume kabisa na sehemu zenye ushindani. Ukiwa na hela yako bank unategemea kupata interest rate. Tanzania, the only way kupata interest rate ni kuwa na FIXED ACCOUNT! Acha bank nyingi zije ili wagundue namna ya kuvutia wateja. Na pia bado watu wengi hawatumii mfumo wa ki-bank kwa sababu hazina mvuto - masharti mengi, mikopo interest ziko juu. etc

    As for your question - what I want from bank as a customer? - all of the above.
     
  8. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Binafsi nimefurahia ujio wa hii Bank Tanzania italeta mageuzi kwenye bank za kibiashara Tanzani hasa upande wa loans/advances, hawa jamaa huko kenya ukiwa na confirmed order lakini funds ni tatizo wao wapo tayari ku support, tusubiri tuone mambo yatakavyokuwa
     
Loading...