Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What is graphic design?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Konzogwe, Sep 1, 2008.

  1. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    What computer programs build "graphic designs"?
     
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa maelezo zaidi tizama pia links zilizoko mwisho, katika hii website - Wikipedia.

    Sub titled,
    - Software
    - See also



    .
     
  3. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tumia ADOBE CREATIVE SUITES CS3
    Ndani ya hiyo package utapata software nyingi zitakazokuwezesha kufanya graphics design kutokana na matakwa yako.Kwa mfano adobe photoshop ni mojawapo ya program iliyopo humo ndani and it is very poweful
     
  4. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Samahani hapo mkuu nilikuwa naomba kuuliza hivi ADOBE PHOTOSHOP NI free au inabidi kuinunua ili uweze kuitumia zaidi??
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    adobe photoshop inauzwa lakini wewe nakushauri ujaribu kwanza paint shop ni kama adobe photoshop tu baadhi ya vitu na ni rahisi kuliko adobe

    nakutakia mafanikio
     
  6. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni Adobe ambapo kwenye adobe utakutana na:-

    Adobe photoshop - Hii ni kwa ajili ya kuchezea picha kadiri unavyotaka, unaweza kubadili rangi, sura, umbo na hata kuchanganya picha nyingi kuwa moja.
    Adobe Illustrator - Hii ni kwa ajili ya kuchorea maumbo mbalimbali unayohitaji.
    Adobe In design - Hii ni kwa ajili ya kutengenezea kurasa( kufanyia lay-out) za majarida, posters nakadhalika.
     
  7. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu kwa kuweza kunisaidia nitaijaribu kwanza hiyo
     
  8. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msaada jamani maana kuna kitu kinanitatiza kidogo pia ni tatizo dogo sana ila nadhani tu mimi mwenyewe sijajua nifanye nini ili niweze kila kitu kiwe sawa...Tatizo langu ni kwamba nimedownload internet explorer 8 beta so kila kitu kipo sawa ila tatizo ni kwamba najaribu kufungua baadhi ya site hazifunguki so tatizo lipo wapi??
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Yassin kitu beta maana yake kiko katika majaribio chochote kikitokea unatakiwa ureport kwa wenye kitu hicho mfano hapo ulitakiwa uulize support toka microsoft .

    Hiyo software haijawa tayari bado iko katika hatua za majaribio ndio maana inaitwa beta , cha kufanya ni kuiondoa hiyo explorer nenda katika control panel add remove programes utaiona
     
  10. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante sana muheshimiwa nimesha remove tayari asante sana kwa msaada wako nashukuru sana...Pia ile link nimeipata nashukuru nitaifatilia kwa makini na nitakujulisha nini kinaendelea...Pamoja
     
Loading...