Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What is CNFA?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ogah, Jul 12, 2010.

  1. O

    Ogah JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hawa watu ni akina nani? wako wapi hapa Tanzania

    Wanafanyaje kazi zao hapa nchini?

    Walianza kazi zao lini?

    Ni kina nani wana mamlaka juu ya shughuli wanazozifanya?

    Wananchi tunanufaika vipi na uwepo wao?


    mwenye kuwajua fika hawa watu please atumwagie hapa JF
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Siyo kila mtu amewahi kuiona au kuisikia hiyo acronym - CNFA. Kama unataka msaada toa kirefu chake ili usadiwe. Vinginevyo kila mtu anaweza kuipa maana anayoitaka. Kwa mfano, Cabbage National Farmers Association. Si CNFA?
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I wanna Kill right now!........ulionenakana Dodoma wewe au ni pacha wako.....(joke)............

    Shukran Mkuu Ruge kwa kutoa mwangaza, pengine ndio maana sijajibiwa.............niliambiwa......wanajihusisha na some stuffs kuhusu kilimo Tanzania............
     
  4. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,647
    Likes Received: 5,589
    Trophy Points: 280
    just 1 minute on GOOGLE.......
    CNFA
     
  5. O

    Ogah JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    .........labda ningeweka wazi tokea mwanzo kuwa...........nahitaji kufahamu kuhusu shughuli zao hapa Tanzania.........i knew abt kui-google...........nilitaka kujua kama kuna baadhi ya wan JF wana taarifa zao............nataka kuunganisha dots.............

    thanks anyway
     
Loading...