Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..what is better..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SI unit, Mar 17, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wanandoa wanaowekana wazi vipato vyao na kupangia VS Wanandoa ambao wanafichana vipato vyao halisi.
    ..
    NB: This includes marupurupu na pesa yoyote inayopatikana nje ya mshahara.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    No lies, no bull, no secrets is better all day, everyday!
     
  3. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri kweli kuwekana wazi vipato vyenu, lakini application hii haiko Bongo.
     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Wewe unaweza?
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    just be open bana.....
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    uweke mapato yote mezani, small hausi umeintain vipi?

    Unanistaajabisha, au wewe bado lena?
     
  7. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wengi wao hasa wanaume hata huo mshahara haufiki nyumbanina kama ukifika basi ni masaza aka chenji!
     
  8. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,889
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Secret account muhimu sana chief asikuambie mtu, ili mradi tuu usigundulike.
     
  9. edcv

    edcv Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nazikubali sana semi hizi. 'He who lives by the sword shall die by the sword'-'what goes arround comes arround'. Nachotahadharisha ni kwamba, Hakuna raha yoyote kufichaficha vitu vya hii dunia. Weka mambo on ze tebo tuende sawa
     
  10. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Muhimu kuwa na balance isiyofahamika home, unaweka hela zote hadharani mnapangia bajeti inatokea dharura, huyo huyo mliyepanga naye bajeti anakutolea macho anataka uwajibike lalamika ukata uone heshima inavyoporomoka!
    Kwa maisha ya kibantu heshima ya mwanaume ni pochi ndo maana hata ukipewa fedha sawa kwa wakati mmoja na mwanamke yeye bado atataka umnunulie lunch/soda n.k, sasa kama unaweka mambo hadharani hizi ofa utazitoa kwa bajeti gani? na huwezi kukwepa mizinga ya hawa wa2.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    niweke hadharani ili iweje....we baki na zako na mimi nibaki na zangu.....mahitaji na matatizo ya famii tutatue pamoja.....
     
  12. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haswa! Niliwahi kusikia kuwa ndoa ni shughuli ikivunjika kila mmoja anarudi kwao.
     
  13. S

    SI unit JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Mbona unakua mkali wewe mchumba wa PACCO aka PRETA. Si mmeungana na kuwa mwili 1? Kwa nini msiambiene vipato vyenu..
     
  14. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni vyema kuweka mambo ya kipato wazi kati ya wanandoa

    Hii Huonda mashaka mengi kati ya Wanandoa
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    NI hivi..

    we una account yako.
    mi na account yangu .

    Halafu tuna account ya pamoja ambayo ndo fedha za
    matumizi na mambo megine . kwenye hiyo account .

    NA wote tunaweka kiasi fulani kwenye hiyo account kila wiki.

    mambo ya kufuatiana mishahara hiyo ni NO, NO.
     
Loading...