Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What if spermatozoa not seen three timez

Discussion in 'JF Doctor' started by hajjat, Mar 8, 2012.

  1. h

    hajjat Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za asbh DR.mimi ni Mrs,ni mwaka wa nne sina mtoto na tumejaribu kwenda hsp mbalilmbali na majibu tuliyopewa ni kwamba: mimi nipo sawa kabisa ila mwenzangu no Spermatozoa seen ila checkup zengine yupo sawa,Dr Tunaweza kupata watoto? Tusaidie tafadhali.........Aksante sana
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mtoto = spermatozoa + ready ova, sasa kama hana ina maana ninyi wawili hamtaweza kuunda mtoto. Ila wewe ukitaka unaweza, bila yeye!
     
  3. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Spermatozoa ni nini? kuuliza si ujinga
     
  4. c

    cesc Senior Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :sleepy:
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Du poleni hakuna jinsi,cha msingi chukueni mbegu za mtu mwingine na mpandikize kama jamaa yako hatamaind mtafuteni mtu mwingine akupe dushelele live.
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    hapo nilipo bold ndio naomba nipajibie...mnaweza kupata watoto ila baada ya tatizo la mzee la spermatozoa kushughulikiwa ki-taalamu...ushauri ni kuwa waoneni wataalamu juu ya hilo...na mumuweke mwenyezi mungu mbele ya hili....innallah mas-waabirinah
     
  7. G

    Goodsize Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa kifupi kujibu swali lako.... ndio mnaweza kwa kutumia high medical technology "Invitro Fertilization" kwa kuextract sperm direct from the testicles; if there is an obstruction.
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kwa hapa tanzania, hii huduma inapatikana?
    Gharama yake ni kiasi gani? Na inapatikana wapi mdau?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Muulize Lady JD au Gadner G Habash.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    majibu mengine.......... unaweza tupa laptop yako...
     
  11. New2JF

    New2JF Senior Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majibu mengine haya jamani mwe!!!
     
  12. New2JF

    New2JF Senior Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Haya majibu ni ya uchokozi kabisa!!!
     
  13. h

    hajjat Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaah kaka angu,thats what i do want,if anyone know aweke hewani,I ril mean it wadau
     
  14. h

    hajjat Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks much,ila utanisaidia zaidi kama kutakua na dr unamfahamu whereva ntafurah zaidi
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mleta mada, hiyo inatibika. Aende India.
     
  16. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    InVitro-Fertilization Clinic/Lab...NADHANI NIMEIONA MOJA IPO PALE OPPOSITE NA CLOUDS RADIO STATION BUILDING ALONG ILE NJIA YA KUPITIA COCA COLA...KUNA KIJI-SIGNBOARD KIDOGO KIMEANDIKWA IVF LAB/CLINIC JARIBU KUPITA NA KUULIZIA PALE...ILA NAJUA NAIROBI ZIPO...ILA NI GHALI..CAN GO UPO TO 30,000 USD.
     
  17. h

    hajjat Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx kaka i will in dar by next wk ntaenda na mr,Allah akubariki
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nairobi ipo ndugu but hii kitu inakula hela coz mara nyingi inabidi ujaribu more thn once...india is also a good place to try
     
Loading...