Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What if mgombea wa chadema igunga angekuwa muislam?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mla Mbivu, Sep 29, 2011.

  1. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika hali ya kustaajabisha, wagombea wa CUF, CCM na CHADEMA wote ni Wakristo, lakini tumeshuhudia waislam wakihamasishana wasichague CHADEMA, sasa ingetokea mgombea wa CHADEMA angekuwa mwislam mwenzao wangethubutu kutoa matamko?
    Na ingekuwa mgombea wa CCM au CUF angekuwa Mwislam, jamaa si wangepanda mpaka majukwaani kuhamasishana?
     
  2. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Walivyosemaga siasa ni mchezo mchafu nadhani hawakukosea.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sasa unataka tujadili nini wakati wagombea wote ni wakiristo! What if Dr Slaa angekuwa rais?
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    No comments!!
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Angekuwa mroho wa rivasi angewatafuna wengi! maana mnamtaja kila nukta ya maisha yenu.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tumeishawazoea Pro-CDM JF mmeishiwa hoja akili zimehama mnaanza matusi
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Matusi ni yale anayoyafanya Mwigulu na wake za makada wenzake wa ccm guest house.
     
  8. N

    NGEDENGE Senior Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atakuja jamaa mmja hapa na personal attack hamtaamin macho yenu
    anaitwa t
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    hauwezi kujibu bila ya matusi?
     
  10. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuu! Tamko hilo licngetoka jamani, bakwata walkurupuka kwan ile c hijabu wala dc cmuislam!
     
Loading...