Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What has Halima Mdee done for Kawe (2010-2015)?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by charityboy, Dec 30, 2010.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kuwa kutokana na document ambayo mlalamikaji jimbo la kawe kuhusu kesi ya ubunge ameiandaa na kuiwasilisha mahakamani namna ilivyoandaliwa, wachunguzi wa mambo ya siasa wanasema HM yupo kwenye hatihati ya kudondoka. Kuna vipengele vingi vilikikukwa katika kampeni zake.
     
  2. M

    Maimai Senior Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    evidence please.. stop malicious ideas
     
  3. Licence to Kill

    Licence to Kill Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Rest in peace.
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nani kakutuma uandike haya?
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Labda watengue na wamzuie kugombea tena, ila kawe ya Mdee tu
     
  6. m

    mohermes Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wewe Charity boy unaleta threads zisizo namsingi.Tunataka mambo kwa evidence.Huyo Mbatia hana ubavu wa kipambana na jopo la mawakili wa CDM.Ndo umeamka nn?
     
  7. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    ukisoma threads na comments mbalimbali za huyu jamaa, utagundua kaegemea upande gani. yeye na Malaria sugu ni moto na petroli. hawaniumizi kichwa tena. nikiona threads zao nazitupilia mbali.
     
  8. Licence to Kill

    Licence to Kill Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hawa ndio wanaotakiwa kwa wingi hapa JF hawa ndio maGreat thinker. ukitaka kufikia mpaka hadhi ya kuwa JF premium member, fuata mwendo huu.
     
  9. A

    Agao Kichore Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbatia longolongo nyingi hana ubavu wa kupambana na CCM sasa anataka kupambana na CHADEMA. Si mpinzani alisi. Hana tofauti na Makamba anayeamini kuwa CCM inapendwa sana shida ni Sita na watu fulani wachache.
    Mbatia ametudhalilisha wanaumme maana maneno ya mwanamke yamempasua kichwa kuamua kulipa mamilion ya fedha ili kufungua kesi. Ninachoamini ni kuwa Mbatia hata akirudia uchaguzi mara 10 mdee atamgaragaza.
     
  10. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kama iko mahakamani hiyo document yako basi tusubiri mahakama iamue don't try to influence the decision of the court plse!!!!!!!!!!!!
     
  11. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Avae nimekutwangia thanks kwa kuonyesha kuwa uko makini.
     
  12. m

    mams JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    This lady was the best among all the contestants and she had a support from many voters
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Acha habari za kufikirika!!
     
  14. k

    katitu Senior Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    You must be having a problem with your mindset.please be long sighted rather than short sighted.Halima Mdee is a symbolic woman of this century,energetic and courageous.if.Mdee is a woman of the people.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    charity boy, he really like bitching around people, is that for charity? not sure though.... LOL
     
  16. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    N-handsome hilo neno,Kawe wamesema HM,mabadiliko ndio maendeleo,unapolalamika angalia margin aliyokushindia mwenzako,hicho ndio kipimo kizuri cha mtu mwenye brain kuamua cha kufanya,lakini unapoamua kupiga kelele ili na wewe usikike kama ulikuwepo kwenye kinyang'anyiro haisaidii wana Kawe walisha amua HM yatosha.
     
  17. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135


    ndugu usipoteee bila hao jf haijanoga bado,hao ni chachu ya maendeleo ya jay f.
     
  18. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    haiwezekani tutaandamana lazima,hawawezi kutumaliza kirahisi namna hiiii
     
  19. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hapo mmenena. Uyu jamaa punde tu katoka kusema jk nchi haijamshinda, kapanua demokrasia na upuuzi kibao!sasa kakaa mbele ya keyboard kaamua aandike ujinga wake. Nami sisumbui kichwa,hapa sichangii thread yake,nimechangia kwenye maneno yako!
     
  20. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    crap
     
Loading...