Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What Happened to This Issues, Does anybody know?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by VoiceOfReason, Nov 12, 2010.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Please people in the know, does anyone have news or feedback of what happened to this issues
    • Ile issue ya vyoo vya shimo kwenye kata tano 3.2 billion, je wameshafatilia, je muusika ameshawajibishwa
    • Yale maandamano ya kupinga uchaguzi marekani, je yalifanyika au ilikuwa bra bra na sound tu
    • Yule mtu wa IT wa chadema aliyepotea je alishapatikana
    • Kesi za kuchakachua matokeo apart from mpendazoe kuna mwingine yoyote aliyeshawakilisha kesi
    • Kesi ya kina Yona na Mramba its taking too long what is happening
    • Nasikia Zain inampago wa kuuzwa tena that means hawajalipa wala hawatalipa tena kodi is there no way ya kubadilisha hii mikataba ya kifedhuli
    Please any info is deeply welcomed
     
Loading...