Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What happened to poems' section?Hadithi je?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Suki, Jun 2, 2008.

  1. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2008
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kwamba JF haina sehemu ya hadithi na mashairi tena au sijajua zilipokuwa redirected bado?
    Somebody,anybody know anything about this?
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jun 2, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    wenzio na sisi tumeuliza.. nadhani tutapata majibu wiki hii. Pole sana. I have missed it too..
     
Loading...