Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What happened to marafiki.com (darchat)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by e2themiza, Sep 9, 2011.

  1. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    MARAFIKI.COM ilikuwa my best chating site nlikuwa naingia uko kwa day nakukaa hours meeting new friends chatting na wa bongo

    wenzangu hehehe! just chating yani ilikuwa bomba sana n that was like a year a go sasa mashindwa elewa mpaka leo yani imetelekezwa au ndo

    ule ule uzembe wa wabongo... why? Yani ni kwamba ukifungua hompage nafunguka fresh kabisa Marafiki.com - making friends has never been

    so easy...
    sasa tatizo linakuja kwny button au place unapoclick kuingia chatroom... ni kwamba walikuwa wana domain name mbili Darchat.com

    na Welcome To Marafiki.com | Karibu Marafiki.com sasa iyo link ya kuanza ikaisha muda wake wa kulipia na ime expire but the second one works

    fine sasa tatizo ni kwamba kwenye HOMPAGE imelinkiwa link ya kuanza iliyo expire sasa since last year mpaka leo hawaja fix apo au kuapdate iyo

    link ata kusema labda wameshindwa lipia iyo link ya kuanza sasa kwanini wasi update hompage na kulink link ya pili ambayo ndo inakudirect moja

    kwa moja kwenye chatroom?... kweli this is insanity au labda kuna sababu zingine coz kwa sasa iyo link ya pili wanao watu wachache sana so

    room kwa day anaingia mtu moja mara siku zingine hamna mtu kabisa... kwasababu watu wanafungua homepage na wakiclick kuingia

    chatroom wana kuwa redirected kwenye page inawaombia kuwa imexpire.
     
  2. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2013
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    wamiliki wa mtandao ni akina nani kweli?
     
  3. T

    Trance M Senior Member

    #3
    Jun 6, 2013
    Joined: Jan 27, 2013
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni lazima wafunge ili kuendana na mabadiliko ya sayansi na teknolojia. Siku hizi huwezi kupoteza mda unachat kupitia marafiki.com, watu wengi ni Facebook, twitter, whatsapp, instagram, BBM nk
     
  4. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2016
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Umenikumbusha mbali sana. Hivi hakuna site ya kitanzania ambayo ina live chart kama ile pamoja na darhotwire
     
Loading...