Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What happened to Kawe and Ubungo Results?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Caren, Nov 5, 2010.

  1. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wandungu,
    Jana nilikuwa natazama TV nikaona Jaji Makame anataka kutangaza matokeo ya Jimbo la Ubungo halafu alipogundua kuwa ni yale yaliyochakachuliwa akaacha maana Slaa alishinda (na alipeleka ushahidi wa barua asubuhi) lakini yaliyoko tume inaonekana JK kashinda.

    Sasa Tume imetangaza shughuli ya kutangaza imeisha na Ubungo na Kawe bado tunafanyaje?

    Nimeingia kwenye website ya Tume saa 3 asubuhi leo lakini pia hayapo? Yamechakachuliwa au?

    Nisaidieni wenye ufahamu.
     
Loading...