Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What Does It Mean "The Professional"

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Silicon Valley, Mar 10, 2012.

  1. S

    Silicon Valley JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Hi, Members kindly assist me to know the exactly professional of my friend as he has got the following Qualifications;

    1. Diploma in Electronic Engineering.
    2. Bachelar of Commerce in Finance(B.com,fin)
    3. Master of Business Administration (MBA)
    4. Post Graduate Diploma in Entrepreneurship and Enterprise Development (PGDEED)
    5. He is doing Business more than 10 yrs.

    So what is his profession as per that qualifications ? ? ?
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakuna profession hapo,zote ni academic qualifications!Tofautisha kati ya "academic qualifications na professions".
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Professional = mweledi kwa kiswahili
    Ili uwe mweledi unapaswa uwe na vitu viwili:
    1.Qualifications - unasomea fani na kupata vyeti kama alivyopata rafiki yako
    2. Proficiency = Umahiri -hii hupatikana kwa kutumia hizo qualifications katika fani.
    Sasa rafiki yako hawezi kuwa "professional" bila kufanyia kazi.Anaweza kuwa "an engineer or an accountant by training" kwa vile kasomea tu lakini hawezi akadai yeye ni "professional" katika nyanja alizosomea.

    Watanzania wanachanganya sana " profession" =nomino na "professional" kivumishi.Utavuma vipi wakati hujaonyesha unachoweza kufanya?
     
  4. m

    moghaka Senior Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    AU UNA MAANA YA UHODARI / UTALAAM WAKE UTAKUWA WAPI HASA ? ? Tokana na hiyo elimu yake ? ?
     
  5. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    DAH, JAMAA KAPOTEZA MUDA MWINGI SANA SHULE HUYU!
    MAKARATASI YOTE HAYO YA KAZI GANI?
    MWAMBIE AFANYIE KAZI HAYO MAKARATASI ILI AWE PROFESSIONAL. AU KAMA VP AMALIZIE TU Phd AKAWE TUTOR...
     
Loading...