Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What do you love about Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MwanaFalsafa1, May 23, 2009.

  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Japo tuna endeshwa na mafisadi, serikali mbovu, miundombinu mibovu na kadhalika lakini tuna mengi ya kuji vunua juu ya Tanzania. Je ni nini una jivunia kuhusu Tanzania? Maana hizi story za ufisadi zime tufanya kwa muda tukazanie mabaya ya Tanzania tuki sahau yale mazuri. Mimi binafsi I love the social life in Tanzania.
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    No particular reason other than it is home, where my heart lies.Nyumbani ni nyumbani.
    Sitakuibia hata thumni Tanzania !!
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wanawake zetu warembo na wapole tofauti na wale wa nchi zingine!
     
Loading...