Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What did you expect?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Majoja, Sep 19, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu katoka Switzerland jana na nimemsimulia yaliyojiri hapa kwetu.
    Baada ya masikitiko akanieleza kuwa huko Switzerland walishangaa vitu vifuatavyo:

    • crew katika luninga walionekana wamevaa bagrashia na ndala badala ya kuvaa kama wanabaharia
    • meli ni kama chuma chakavu na haileti matumaini kama kweli ni ya abiria
    Baada ya hapo raia mmoja wa Zwitzerland akauliza "What did you expect?"
    No wonder hakuna raia wa kigeni aliyepanda meli hiyo.

     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ninavyojua mimi kukitokea tatizo kwenye vyombo vya usafiri (angani na majini) wale crew huwa watu wa mwisho kutoka kwenye chombo...hii ya juzi nilisikia walikuwa watu wa kwanza kutoka... hapa sijui wanatupa picha gani...
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    "What did you expect?"
     
  4. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chombo hakikaguliwi na kinajaza watu kupita kiasi, kinaruhusiwa kusafiri wenye chombo ni wanasiasa,What do you expect?
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eti mmiliki wa meli hajulikani..what did you expect?
    Maboya yameoza na yapo 200 wakati abiria ni zaidi ya 1500.what did you expect?
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    • Wana usalama wapo bandarini lakini hakuna wa kujishughulisha uwingi wa abiria
    • Meli inapakia mzigo mpaka basi
    • Meli inaegemea upande na kila mtu anaona
    What did you expect?
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mmojawapo wa wamiliki ni mbunge wa ccm
    what did u expect!
     
  8. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na mwingine yupo DUBAI labda ndo anatoa shuti kwa Vigogo wa Serikali znz..WHAT DIDI U EXPECT?
     
  9. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Maiti zimepatika kibao, na huko pemba idadi ya watu waliopotea ni kubwa sana. Ukichanganya na majeruhi bado serikali inatoa idadi ya uongo tuone kana kwamba uzembe uliofanyika si mkubwa sana. Lakini ndo hivyo kama serikali imejaa magamba what do you expect?!
     
Loading...