Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What could this be?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by IronBroom, Jul 29, 2009.

  1. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu respect,

    Nimekutana na hii kitu kwenye mail box yangu.Simfahamu huyo mtumaji.Ajabu zaidi hizo wanita22efua@yahoo.com na wanita24efua@yahoo.com sizifahamu. .Hiyo mail box yangu mimi ipo gmail.

    Je mtumaji ana nia gani?Amefahamu vipi email address yangu?Na je,inawezekanaje email itumwe kwa mwingine(yaani wanita22efua@yahoo.com na wanita24efua@yahoo.com) halafu mimi niliyeko gmail niipate ilhali anwani yangu hiyo haipo kwenye list ya watumiwa?Ni BCc gani hiyo?

    Screenshot attached.
     

    Attached Files:

  2. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hao ni wezi wanatuma tu kwa mtu yeyote, wala usijibu watakuibia
     
Loading...