Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What are your plans for 2010 Election?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kimatire, Mar 18, 2010.

  1. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Open your mind up to the `Challenges` we face in Tanzania environment to be successful.

    What are your plans for 2010 Election?
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks mkuu lakini nadhani swali liko broad sana na ingekua vizuri kama ungeweka scope au wewe mwenyewe kuwa specific ni nini unaexpect kutoka kwa wachangiaji

    mimi ningekwambia nachukua likizo, napiga kura na kusubiri matokeo, lakini sidhani kama ndicho unachotegemea

    more insight please
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kugombea Udiwani Mbagala charambe kwa tiketi ya CCJ
     
  4. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mimi nikiingia Magogoni namfungulia mke wangu NGO "afaidi matunda ya nchi" kwa mgongo wa gharama za serikali. Just a "rhetoric" mazee
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Plan hazieleweki mpaka sasa
     
Loading...