Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What are the similarities na differences btn Shekh Yahya and L.Mrema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Mar 26, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Tabia zao kijamii, kisiasa, kiuchumi, kielimu, kimaslahi na kimienendo


    ................[​IMG]................. [​IMG]


    Labda nichokoze kimienendo inasemekana wote ni usalama wa taifa, kweli?
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapana,mmoja mchawi na anatumia mashetani, mwingne ni muabudu Mungu. Mmoja anatafuta jinsi ya kuua viongozi wakati wa kampeni mwingne uenda kugombea uwakilishi bungeni. Mmoja ni mjasiriamali,mwingne ni muajiriwa! Mmoja ni mlinzi wa rais wakati wa giza,mwingne ni mtetezi wa rais hadharani. Mmoja ni ThesisLess PhD holder/gift paper PhD na mwingne ni mbumbumbu. Wote si mfano wa kuigwa ktk jamii.
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaa haya bwana mi sina cha kusema
     
Loading...