Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What are the reasons behind?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharo hiphop, May 23, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa nini mara nyingi katika suala la mavazi wanaoharibu zaidi ni wanawake? Mfano tukiwa beach wanawake utakuta kafunika robo mwili tu, yaani pale kwenye -------- tena kwa bikini na kwenye maziwa tu. Tukiwa club wasichana utakuta wamevaa vaa minguo ya ajabuajabu tu, au utakuta mtu katoka na mpenzi wake out, utamwona mwanaume kavaa fresh lakini honeeee kavaa balaaaaa tupu!



    Ladies and gents, welcome for conversation.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Bana sharo.... mtu yuko huru kuanzisha kiasi chochote cha thread...
    but wachangiaji wengi ni wale wale, uwe unatutupia hata mbili mbili walau...

    Juzi kati ilikuwepo thread ya mavazi ya wadada.. waungwana
    walijibu vizuri na walichangia mengi... ngoja nikuangalizie link...
     
  3. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona unapotezea?
     
Loading...