Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

what a wonderful prayer!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chloe.obrain, Sep 23, 2010.

  1. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee KIKWETE Uliye tufilisi,
    Jina lako USANII MTUPU,
    utakalo lifanyike BAGAMOYO TU,
    utupe leo mabilioni yetu ya EPA, uwapeleke MAFISADI wote Mahakamani,
    uwape WASTAAFU pesa zao,
    uwasamehe wafungwa hasa BABU SEYA kama ulivyomsamehe LOWASA,
    Usitutie katika mikataba FEKI,
    kwa kuwa UFISADI ni fani yako na uwongo hata milele,
    na Uanguke kwenye uchaguzi ujao kama unavyoanguka hovyo jukwaani, AMINA




    ""IMANI YA CHADEMA""


    Namwamin Dk.WILBROAD, mwana wa SLAA, Ndugu Yetu, aliyepitia vikwazo vingi kwa hujuma za CCM. Akateswa kwa kashfa za Ndoa, Akadhihakiwa, Akapingwa, Akaonyesha msimamo; Siku ya siku akasimama kwa kishindo; Akapaza sauti, Ameketi mkono wa kuume kutetea haki za Watanzania; Kutoka huko atakuja kuwahukumu mafisadi.
     
Loading...