Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What a Sad Story

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by bombu, Aug 3, 2011.

  1. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani nimefungua wall yangu ya fb na kukutana na hii issue, kiukweli nimeshtuka, sikitika na kushikwa na wasiwasi, Hebu soma uone jinsi huyu mtu alvyofanya unyama huu.

    "Friends, jana nimehudumia mtoto mchanga ameambukizwa HIV na Housegirl, Baba& Mama wako Negative na ni vijana sana. Nadhani ni lazima kujua Sero status za house girls coz nimejiweka nafasi ya wale wazazi na it's so painful.This girl alikuwa anamchanja mtoto makusudi miguuni then anamnyunyizia damu yake. Na alipoulizwa kwa nini? She said," mnisamehe jamani". Ok wazazi wamemsamehe na wame accept the reality!"

    Source. fb
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    oooops nini hiki mungu wangu mmh
     
  3. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yaani huwezi kuamini FL, ni unyama uliopitiliza, najiuliza na hali hii ngumu ya utafutaji wamama tunawalindaje watoto wetu?
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Maisha yamekua so complicated sasa hasa inapohusisha watoto wetu..
    mtihani saana... Roho imeniuma saaana kuhusu huyo malaika... Huyo
    binti nae house gal nafikiri yuko so frustrated na ugonjwa mpaka
    kufanya roho mbaya hivo.... Dah! Pole zao wazazi jamani...
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huuh! Ni wakati wa watu kuburuzwa mahakamani ili liwe funzo kwa wengine.

    Utampima Ukimwi anapoanza kazi baada ya hapo utampima kila baada ya mwezi?
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Jamani ...
    pole yake huyo mtoto..na wazazi pia..

    Kama huyo house girl
    Amekiri kosa hopefully
    Atafikishwa mbele za sheria ..
     
  7. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    OMG! some people are heartless,why should she do that to baby
     
  8. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ishara ya nyakati za Mwisho. I have a friend. she was moving with a certain tycoon.

    The tycoon was positive and she never new, Huyu tycoon alikua ana atend Clinic and many people knew it.

    Kama mjuavyo siku hizo habari zinavuja sana, kama hajazivujisha Nurse anaye kuhudumia clinic atavujisha member mwenzako wa Clinic.

    So hawa wagonjwa wanajulikana tu mitaani.

    Mimi bila hiana nilimface my friend nikampa ukweli nikamwambia she should take care!! Believe you me, She told me just the other night alimlazimisha waende pure leather!!!

    I advised her to attend VCT. alienda kupima na alijikuta yuko safi, she is waiting for the three months. Sijui kama ataponea coz alipima just Hours after they had Sex.

    Amemfuata yule tycoon nakumuuliza nikwanini alimfanyia hivyo ilihali ni mgonjwa yule tycoon alikaa kimya kama kamwagiwa maji. mwishowe akamwambia eti watu wanampakazia kwasababu hawampendi!! what a shit answer.

    Akamwambia basi kama ni uongo waongozane wote ANGAZA. Libaba likakataa katakata!!!!

    Its a tendency of some sick Imbeciles not wanting to go alone!! They just to make sure that everybody near them is also HIV positive.

    grrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Na sheria za ajira nazo zinasemaje?
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,751
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    haya mambo ya HG haya mie hua yananichosha sana, na mimi nilianzisha Thread kuonyesha jinsi HG alivyokuwa akikafakamia katoto kangu, yaani full starehe. Ntaua mtu mi sitasamehe hata punje.
     
  11. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ila kiukweli sasa ndo nauona umuhimu wa mama kubaki kuwa mama wa nyumbani, ili awalee watoto jamani. We never know ni vitu vingapi wanafanyiwa hawa malaika.
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nini hichi tena jamani .......nimehisi machozi kunitoka.
     
  13. u

    utantambua JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Wewe uko tayari kupimwa kwa nguvu ati kisa kazi? Kwa kuwa hapana sheria ya kulazimisha upimaji hiv kwa nguvu basi na mahouse girl hawatakiwi kuwa subjected to involuntary testing.

    By the way alichofanya huyo mdada si ubinadamu ni kwamba malipo yake Mwenyezi Mungu anajua. Na hii inaweza fanywa na yeyote yule, mfano partner anayefahamu status yake na kwa makusudi anasex na mwenzake aliye negative purposefully kumwambukiza, ama wale ma-nurse na medical personnel wanaowainject wagonjwa/maadui zao damu zenye maambukizi (kuna visa hivyo)
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    inackitisha sana jamani....
     
  15. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani mimi kama Baba kwa miaka hii huwezi kumwamini house girl au house boy! Tukitaka kuzaa ni afadhali ndugu wa karibu wakamleaa mtoto na si mtu baki.
     
  16. T

    Testimony Senior Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani ni clear case ya mauaji ya kukusudia. ipo ile sheria dhidi ya kuambukiza ukimwi kwa makusudi. ni kesi inayopaswa kufikishwa polisi ili huyo dada achukuliwe hatua. vinginevyo ataondoka hapo nyumbani, ataenda kufanya kazi kwingine na kuendeleza maambukizi yake ya kiuaji. ni hatari sana kwa kweli.
     
  17. A

    Aine JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu wangu!! imenikumbusha msichana wa kazi mmoja aliyekuwa anapiga mswaki mmoja na watoto watatu aliokuwa anawalea,kumbe ana ukimwi!! atlast watoto wote watatu wakaambukizwa ukimwi, ilikuwa kilio na kusaga meno kwa wazazi, very very sad news. Hebu wampeleke kwenye maombi huyo mtoto naamini Mungu atamrehemu na kumponya
     
  18. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    yaani we acha tu dugu yangu, mie nilipoisoma tu nimekifikiria kitoto changu ch mwaka mmoja, hapa nilipo nina ganzi moyoni mwangu. Ingawa huyo hg nilyenaye nimmfahamu tangu utoto lakini kiukweli am shocked hata kazi naona haifanyiki tena.
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acha tu hii dunia ina mitihani mingi sana.............nafikiri siku ya kupumzika na maisha yanakuwa yamekwisha.

     
  20. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Housegirl huyo wamuulize vizuri. Kwa mtu wa kawaida - siyo kichaa au mchawi mara nyingi hawezi kufanya hivyo. Atakuwa alibakwa na baba fulani alipokuwa akifanya kazi mahali fulani kabla ya hapo, akaambukizwa. Ana hasira na maisha, ana hasira na waajiri, ana hasira hasira hasira na kazipeleka kwa mtoto.

    Nawapa pole wazazi. Ila pia wazazi wa siku hizi tumezidi - kuondoka alfajiri kurudi usiku. Inakuwaje baba au mama usione mtoto ana kidonda cha kuchanjwa kila siku? Manake kulingana na mtoa mada hakufanya mara moja!

    Kila mzazi ahakikishe halali kabla hajaongea na watoto, siyo tu kuongea bali kuwahoji na kuwasikiliza. Watoto huwa wanasema yoooote wakipewa nafasi. Kama huamini jaribu. Kuna physical na psychological abuse wanapata watoto kutoka kwa caregivers. Tena aliyesema utafute ndugu ndiyo kabisa wanastarehe wanaacha mtoto na diaper ya mavi mpaka yakauke matakoni, na ugali wako wanakula!

    Jamani kama umezaa watoto wajibika. Lea wanao na hakuna wa kukusaidia.
    Kwa mara nyingine, poleni sana wahusika.
     
Loading...