Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

what a quote:** "Anyone who does not Obey you PM let me know...**

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gembe, Feb 14, 2008.

  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jana Muungwana alitoa Maneno haya wakati anawaapisha timu mpya ya Mtandao na usajili mpya wa wachezaji wa akiba "Anyone who does not Obey You (PM) let me know immediately and i will act immediately without hestitation",

    Naomba tuwe makini na tuyachukue kwa sasa coz baadaye yanaweza yakawa point ya kuanzia kumhukumu Muungwana,na inawezekana alimwambia hivi hivi Lowassa.Hii itasaidia kumhukumu Muungwana Na PM kama PM akifanya Madudu kama YA RDC,Sitaki kusikia mambo ya Ubangusilo maaana Kilongola kashachaguliwa,

    Nawashauri waheshimiwa Mawaziri kuwa na Kumbukumbuku zozote ambazo watakuwa wanapewa na Waziri Mkuu,na naomba kopi zote zitumwe hapa Jamboforums katika karabrasha letu kwa Ushahidi.

    Nakaribisha Mjadala Mzito kujadili suala hili..
     
Loading...