Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What a bad day!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lady N, Sep 12, 2011.

  1. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    1) Jana asubuhi nilipata taarifa ya msiba wa mmoja wa madereva wetu hapa ofisini, ndo tunajianadaa kumpeleka kwao miono leo kwenda kuzika saa 10 jioni

    2) Jana kwenye majira ya saa 5:30 ucku nikapata taarifa nyingine, ni rafiki, boss wa zamani ambaye alihamua kuacha kazi za kuajiriwa akawa mjasiriamali, kafiwa na mamaye mzazi, msiba uko kwa mbezi

    3) Leo alifajiri majira ya saa 10:30 nikapata taarifa nyingine mama mzazi wa msdhamini wangu wa ndoa (matron) kafariki na msiba uko tmk vetenary

    what a bad day to me!!!???
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Pole sana mdada. Mungu ana makusudi yake maalum, na kazi ya Mungu haina makosa
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Pole sana LN!
    Sasa utaanzia wapi?
    Kiswahili kinasema kuwa kila msiba huja na mwenza!...kAZA moyo ndio ukubwa
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    We utakuwa na nuksi, nenda kaoge na maji ya Ziwa Tanganyika mchana kweupeeeee
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole ssana ndgu,

    Hiyo ni mitihani mikubwa sana. Mwombe Mungu akupe nguvu ya kupishana nayo...


    Roho za Marehemu zipate rehema kwa Mungu, zipumzike kwa Amani, Amina!
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    najikaza kweli yaani, tunapeleka kwanza wa miono leo, hao wengine mpaka vikao vikae
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mwenzio nina manjonzi lkn umenifanya nitabasamu na kusahau shida zangu japo kwa muda
     
  8. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    are you okay? au hangover za Savannah jana
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    sikutegemea kama kuna Great thinker wa namna yako....
    pole sana Lady N.....hiyo ni moja ya mambo katika maisha....Mungu akupe nguvu ya kuweza kukabiliana na hali nzima
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Duh!! hiv wewe una akili?
    Ebu jaribu kuwa serious!:embarrassed:
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    asanteni wakuu, ndio mitihani ya maisha
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    asante my dia Preta, ndio binadamu tulivyo, tunatofautiana
     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    msameheni bure, si unajua jana ilikuwa lini?
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    praying+for+you+call+upon.gif

    MUNGU atafanya na yote yatakwenda sawa. Pole sana
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mungu akupe nguvu pamoja na wafiwa wote...........yote ni kazi ya Mungu
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    pole mamii. nenda kazike,usisahau kuwapigia simu hao walioko mjini kuwapa pole na kuwacheki mipango inaendeleaje.mungu atakujaalia uweze kushiriki pote. mitihani ya dunia mingi sana!
     
  17. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ndio mitihani ya Mungu dada yangu,kumbuka aliyopitia ayubu na bado alisimama kwenye neno.
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nawashukuruni wote kwa kutia moyo, tumemaliza salama misiba yo na nimerudi kulisongengesha gurudumu la kujenga taifa
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pole sana........... kumbe unafanya kazi na mdogo wangu!!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Pole saana
     
Loading...