Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Whaaat ? Kwenye mfuko wa Rambo tena ??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by UmkhontoweSizwe, May 31, 2011.

  1. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Wanaojifanya wakware sasa kazi kwao. Kama mbinu hizi mpya wasipojihadhari nazo, basi siku moja tutazikuta nanii zao polisi zikiwa kwenye mifuko ya Rambo na wao wako hospital wanauguza makovu.
    Akipona nadhani wampe akaweke kwenye museum.


    Source: BBC News - Bangladesh woman cuts off 'attacker's' penis
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Aisee, hakikisha wanawake wa Bongo hawasomi hii, maana wataitumia kulazimisha malipo ya juu toka kwa clients wao!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kweli hakuna solution
    nzuri kama hii ... nimeipenda sana

    kama kweli mtu anakubaka
    na ukawa na nguvu za kujivuta
    na kuondoa mtarimbo mmmmhh
    utakuwa umewasaidia wengi sana.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa kama yule Mwalimu wa Bulongwa Makete walimuua sasa hii itakuwa ndio deal lao...
     
  5. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Afro, ukiondoka nao unaupeleka wapi sasa?
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Nikipeleke police-- watafungua kesi
    Nikipeleka Hospital --watamrudishia
    Nikipeleka Museum -- wegi wataiona na wengine watanufaika
    sasa jibu lililobakia ndio hilo hilo
     
  7. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    PJ, wakiitumia kudai malipo ya juu itakula kwao, maana watajiharibia soko hata la malipo hayo madogo.
     
  8. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halaaaaa! Wanawake tunawezaaaaaa.
     
Loading...