Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wezi wengine kwa watanzania-15556

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Adharusi, Aug 11, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,101
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Hii namba inaniibia fedha yangu katika acount ya simu ya Vodacom..sasa nimechoka voda wenyewe nahisi wanashiriki..nikiwapigia voda nawaeleza kuwa no.15556 inanitumia msg za Olimpiki wakati mi sijajiunga,kastama care wa voda wananiambia eti nimejiunga wakati misijajiunga,Voda huwa wananiambia niandike neno ONDOA kwenda no.15556..hii namba inanijibu 'SAMAHANI UJAJIUNGA NA HUDUMA HII'nikikaa siku mbili napata msg yao ya Olimpiki,na wanakata pesa yangu..sasa nimechoka naomba ushauri, kwanza nashangaa namba yangu nani kawapa wakati sijawahi jiunga na huduma za kilofa..
    mimi ni memba wa JF chochote nachotaka kufahamu nakipata mfano michezo,siasa,mapenz,elimu,biashara nk.kwanini waniibie si bora nichangie JF
    Angalizo
    sijawahi jiunga na huduma 15556,ningejiunga ningesema na ningeomba kusaidiwa kujitoa
    'Vox populi,Vox dei"
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Kuna Jamaa alikuja na uzi m1 hv akasema anauza namba kwa mtu anayehitaji lengo ni kufanya biashara kwa mtindo huo!!
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Jamani hii mitandao wanatajirika sana, ndio maana inabidi uwe unachagua, hata mm wameniambia nilipe 250/ mara 450/ nitapata huduma ya Internet kumbe ni uongo mtupu, ukishaliwa fedha wanakuambia ni kuanzia saa 6 usiku, ilipofika usiku nika- kaa hadi saa 7 usiku lakini wapi nikahamishia kwenye Modem lakini wapi.
    Nashauri airtel (Zain ) ndio msemakweli utafanya kazi zako zote bila wasiwasi.
    Ila kiboko ni BlackBerry ukushajaza utasurf na kuDownload bila tatizo sema haikubali mitandao mingine ya Kampuni za simu ukiweka Bundle zao
    Nakushauri waombe no. ya kujifuta (Ondoa km ni 15050) au vinginevyo pole mkuu
     
  4. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,101
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Asante kaka
     
  5. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,101
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Tuungane tuwakomeshe
     
  6. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunaibiwa na makampuni ya simu hadi natamani kuacha kutumia simu. Pole mdau.
     
  7. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kuitumia hiyo line
     
Loading...